Chào các chị, e âm thầm theo dõi dđ mình lâu rồi, e cũng đã áp dụng thứ, bài của em không có gì là mới mẻ cả, chỉ là review lại bài của các chị đi trước, mà e đã áp dụng và thấy mãn nguyện ;;)

- Thứ nhất là về dưỡng da bằng dầu dừa: da mặt: tối trước khi ngủ, e dùng bông gòn thấm dầu dừa chấm đều khắp mặt, để đó on fb chơi tí rồi lấy miếng bông khác chùi nhẹ nhàng chất dầu dư đi ( cho khi ngủ đừng dính vào mền gối bẩn), chỉ sau 1 tuần, da e khác hẳn, e làm trong phòng máy lạnh, mặt đánh BB cream lên lúc nào cũng bị mốc, bực mình kinh khủng, e dùng dầu dừa đc 1 tuần thôi đã thấy ưng hẳn, trắng thì e ko dám nói trắng hơn ai, nhưng căng bóng thì ko thua ai đâu nhá, trang điểm không bị mốc nữa.Còn về tắm toàn thân, trước đây e cũng bày pha bột này bột kia, nhưng dạo này e lười quá, cứ tắm bằng bông tắm bình thường, thêm 1 chút dầu dừa rải lên bông, đánh bông cho lên bọt rồi tắm bình thường, nhanh gọn lẹ. Hôm nào muốn thay đồi thì tắm xà phòng xong, pha miếng dấm táo với nước lạnh, xối toàn thân rồi ngồi đó ngâm thơ hihi, đùa thôi để khoảng mấy phút là tắm lại nước lạnh, sau 2 tuần thôi là da mình trắng mijnleen, mình ko thấy rõ nhưng bạn mình gặp đứa nào cũng la làng lên :>. thôi đi ăn đã tối về kể tiếp