Chào các mẹ,em xin mạng phép bàn về vấn đề này vì em thấy có quá nhiều tiêu đề bàn về các loại thuốc giảm cân nhưng đã có được bao nhiêu người thành công và cho chúng ta 1 cách giảm cân rõ ràng nhất. Hầu hết các mẹ điều hoang mang hay mua theo sản phẩm mà người nào đó nói dùng tốt về dùng,nhưng cơ địa mỗi người khác nhau chưa chắc người ta dùng hợp mà mình dùng được, vì vậy sau bài viết của em, em mong các mẹ hãy cùng em chia sẽ về vấn đề giảm cân thành công của các mẹ rõ ràng nhất để các mẹ khác có cơ sở căn cứ vào những kinh nghiệm đó mà biết được kinh nghiệm nào phù hợp với cơ thể mình nhất để tránh lòng vòng tốn thời gian và tiên bạc. KINH NGHIỆM CỦA EM : lúc 15t em rất mập,cái mập cứ ám ảnh em,nhưng lúc đó làm gì biết thuốc gì với lại cũng đâu có tiền mua,mà em lại lừa vận động nên càng lúc mỡ càng nhiều,có người chỉ em uông giấm ăn em nghe theo, kết quả sau 2 tháng em có giảm cân đáng kể nhưng cáo dạ dày em thì lủng lỗ--) lời khuyên : không nên uống giấm vì tác hại rất nhiều, da sẽ xấu, thân thể bị tác dụng rất nhiều đặc biệt là dạ dày. Đến khi có chồng em nặng 45kg cao 1m65, có thai em tăng 70kg đúng,nỗi ám ảnh lại quay về làm em lo sợ vô cùng( đó là tâm lý chung khi phụ nữ mập, sợ không giữ được chồng, sợ xấu....).Sanh con xong em còn 62kg, con em ko bú sữa mẹ nên em cũng không xuống kg nào, đầy tháng con em bấm bụng mua 1 lọ giảm cân supperior fat bunner mà trên mạng quảng cáo ầm ầm, với hi vọng tràn trề là sẽ giảm cân được vì đọc thấy có nhiều người dùng có kết quả thế là em chăm chỉ ngày 2 viên, đi bộ nhẹ nhàng( vì em sinh mổ,1 tháng chưa lành vết thương).đến hết hộp thuốc leo lên cân 64kg choáng,kinh nghiêm của em đợt này là đừng nhìn vào người ta mà áp dụng cho mình.Rồi em vô tình xem trên youtube đoạn thể dục của Kỳ Duyên, em học theo nhưng ko tập hết 30p mà chia ra rảnh thì tập vài phút thôi, 1 ngày ghom lại thì cũng đc 30p, rồi lại mua thêm slimpit uống nhưng lần này em thành công kết quả sau 1 tháng rưỡi em còn 52kg. Em ko khuyên các mẹ uống thuốc vì thuốc chỉ giúp ta ko thèm ăn, em khuyên các mẹ hãy vận động dù là mạnh hay nhẹ, nếu mẹ nào làm biếng tập thể dục như em thì hãy chia bài tập lớn ra thành bài tập nhỏ rồi tập mỗi bài ít phút, với cơ địa của em là ăn ít nhưng dễ mập thì em giảm cân như thế, còn về thuốc slimfit em đang dùng thì chưa thấy tác dụng phụ chỉ chóng mặt nếu ta nhịn ăn.P/S nếu các mẹ nào uống thuốc thì hãy tìm cơ sỡ uy tín nhé, riêng em thì em không bao giờ mua lần thứ 2 ở 2DAY( em uống supperior fat bunner ko hiệu quả mà còn tăng cân gọi lên hỏi thì 2day nói do em ko hợp tư vấn em mua sản phẩm proslim,em cũng mua uống đc 1 tuần cũng chẳng giảm cân gọi lên hỏi nữa thì lại bảo em ko hợp proslim tư vấn thuốc khác).