Chào các chị, dạo này thấy có nhiều chị em bàn về thuốc tăng cân WISDOM WEIGTH của Indonesia. Em đã uống hết được 1 lọ nên hôm nay viết review lại cho chị em nào cần tham khảo nhé!

Em năm nay 22 tuổi, cao 1m6 và chỉ nặng 41kg, Người rất gầy nên cứ nghe phương pháp tăng cân nào là áp dụng liền nhưng kết quả thì không khả quan cho lắm :o

Khi em bắt đầu uống WISDOM WEIGHT được 2-3 ngày thì em thèm ăn kinh khủng. Trong thời gian uống thuốc em ăn ngon miệng hơn rất nhiều, 1 bữa e ăn được cả 3 chén cơm và gần như chén sạch thức ăn, lúc nào cũng thèm ăn cả. Vậy nên em thấy thuốc có tác dụng đúng với quảng cáo là giúp ăn ngon miệng =D> Vì e học xa nhà, lại cũng lười nấu ăn nên chỉ ăn như bình thường 2 bữa/ngày, trữ sẵn các món ăn vặt mà e thích để phòng cho lúc lại thèm ăn. Sau 2 tuần uống thuốc và ăn chưa hết mình thì em tăng được 1,5kg. Sau khi uống hết hộp e tăng đc 3kg, da dẻ ít mụn hơn hẳn luôn, nói chung là ai gặp cũng hỏi bí quyết gì :D

Sau đó e ngưng ko uống thuốc nữa thì e không còn thèm ăn, ăn ít hơn nên lại sụt lại 1kg :(( E cũng không biết là thuốc có gây giữ nước như các chị khác nói không, nhưng em thấy rõ ràng e ăn nhiều hơn trong thời gian dùng thuốc, chính vì vậy mà tăng cân, cũng ko bị tác dụng phụ nào. Nhưng khi ngưng thuốc thì ăn ko ngon và lại sụt cân trở lại. :((

Mong là bài viết của e sẽ giúp dc các chị em nào đang cần ạ! TKS