Qua tìm hiểu phương pháp detox giảm cân. Mình chọn detox giảm cân giống bác Trần Đăng Khoa 12 ngày.Vừa thanh lọc vừa giảm cân. Sau khi có bé, mình lên 11kg, cao 1,55m nặng 63kg, quá mập.Quyết tâm, 2 tháng xuống 13kg

Cố lên nào,bác làm được,mình cũng sẽ làm được

Trước đó,10 ngày mình uống thuốc Tuthen để hổ trợ quá trình ăn ít,giảm cân cho cơ thể quen trước.Vẫn ăn bình thường,nhưng ko nước ngọt,cà phê,dầu mỡ thôi.Cơ thể,cũng nhẹ nhàng,giảm được 2kg.

Nên bắt đầu 12 ngày detox giảm cân thanh lọc .

.
Bắt đầu detox giảm cân : ngày 10/11/2014

Ngày 1:10/11
: 7g30 pha 1ly nước chanh ấm+1 xíu muối uống.

8g pha 0,75l nước +1 muỗng muối uống.(uống cái này khó uống và có cảm giác mắc ói khi uống ghê)

11g đến tối uống 1lit1 nước mía+2 quả ớt sừng+3 trái chanh trộn chung.(Uống ngon,ấm bụng)

--->
Đi lớn 1 lần.Đi nhỏ thì rất nhiều lần.Nói chung,ko đói lắm.Chịu được.(nhưng có lẽ mệt hay sao ấy,cơ thể buồn ngủ hơn thường ngày,bt mình online 11,12g chưa buồn ngủ.)

Ngày 2:10/11

8g pha 0,75l nước +1 muỗng muối uống.(uống cái này khó uống và có cảm giác mắc ói khi uống ghê)

11g đến tối uống 1lit1 nước mía+2 quả ớt sừng+3 trái chanh trộn chung.(Uống ngon,ấm bụng)

--->
Đi lớn 1 lần.Đi nhỏ thì rất nhiều lần.Nói chung,ko đói lắm.Chịu được.(nhưng có lẽ mệt hay sao ấy,cơ thể buồn ngủ hơn thường ngày,bt mình online 11,12g chưa buồn ngủ.)

Ngày 3:10/11
: detox giảm cân ngày 3 : 7g30 pha 1ly nước chanh ấm+1 xíu muối uống.

11g đến tối uống 1lit1 nước mía+2 quả ớt chuông Đà Lạt+3 trái chanh trộn chung.(Uống ngon hơn ớt sừng,ko cay chút nào.Tìm hiểu thấy ớt Đà Lạt nhiều Vitamin tốt,nhưg quả to quá cũng sợ xịt thuốc)

--->
Đi lớn 2 lần.Đi nhỏ thì rất nhiều lần.Nói chung,ko đói lắm.Chịu được.(nhưng có lẽ mệt hay sao ấy,cơ thể buồn ngủ hơn thường ngày,bt mình online 11,12g chưa buồn ngủ.)

Ngày 4:10/11

Hôm nay.uống muối vào đau bụng ngay.hơi mệt.uống liền 1 ly nước mía nguyên chất+1 quả chanh trước.Chưa kịp pha hỗn hợp trên.

Hiện tại mình mới thực hiện detox giảm cân được tới ngày 4 thôi, mình sẽ post các ngày khác ở dưới comment nhé