hi..chào tất cả a e cộng đồng webtretho.com.Các tiền bối nào đã chữa bệnh hôi nách rồi cho e tham khảo ý kiến giúp e với ah? việc là thế này ah! hôm trước e có đến khám ở bệnh viện 108..thì được một bác sỹ khám và nói mổ cắt tuyến mồ hôi thì mới khỏi dứt điểm được ( e bị di truyền+ tăng tiết mồ hôi nữa ah).và bác sỹ bảo phẫu thuật hoi nách thì sẽ khỏi nhưng mồ hôi thì vẫn tăng tiết đều thế ( không khỏi việc tăng tiết mồ hôi)..

còn về phần chi phí phẫu thuật + ở lại bệnh viện khoảng 1 tuần ( cắt chỉ+ kháng sinh)..khoảng 15 triệu..E thì đg sv năm cuối không có tiền..và Bác sĩ gợi ý là có phòng khám tư cũng phẫu thuật bệnh này với chi phi rẻ hơn bệnh viện..

nên làm e Đang sỹ nghĩ ( vì chi phí + và sự an toàn )?..Nên e mạo phép lên đây hỏi các Anh CHỊ nào đã chữa trị ở bệnh viện 108 chưa ah hay ở đâu an toàn + hiệu quả thì chỉ cho e vs ah? ( nói thêm là e bị do yếu tố di truyền )..và sự vieek của e thì nên đi làm ở đâu ah? giữa 1 bên là chi phí rẻ hơn ( vì vấn đề e ở đây cũng là Tiền nữa ah)..có phó sụ an toàn của mình cho Bác Sĩ ở thực hiện ở phòng khám tư của mình hay nên Bệnh viện 108 ? ( nếu ở Bệnh viện thì chắc cũng B>sỹ ấy làm và phong khám tư thì cũng Bác đó làm chỉ khác nơi điều trị ?

Em cảm ơn ah! có anh chị nào giúp đỡ e thì xin gửi thông tin vào mail này giúp e ah:
@gmail.com" target="_blank" rel="nofollow">nguyenmo025@gmail.com
.

Em xin cảm ơn ah!