Thách thức lớn của việc giảm cân không phải lúc nào cũng chỉ để loại bỏ số cân mà là giữ lại những gì đã mất mà không tăng thêm. Đây thường là giai đoạn thử thách nhất, vì nó đòi hỏi rất nhiều sự tập trung và kỷ luật, đôi khi còn hơn cả cam kết.

Bí quyết lớn là tạo ra một bộ nhớ trao đổi chất lành mạnh: để cơ thể bạn thích nghi với quá trình giảm cân, do đó tạo ra một bộ nhớ trao đổi chất. Xây dựng sự thay đổi thói quen vĩnh viễn để bạn có thể duy trì nó.

Việc tham khảo ý kiến ​​của bác sĩ dinh dưỡng cũng nên được thực hiện định kỳ vào thời điểm này, bên cạnh việc tập thể dục thường xuyên. Đó là chìa khóa thành công!

đồng thời theo nhiều người: mỗi người có một mục đích tập khác nhau cơ thể mình sao thì mình phải hiểu để có thể lên một lịch trình phù hợp với lại chính bản thân mình. đừng có theo chế độ như người khác.

vì thế để có một thân hình đẹp mọi người đừng ngại cố gắng mỗi ngày nha. việc cố gắng tập luyện kết hợp với những thứ khác như ăn uống sẽ giúp chúng ta có thể có được một vóc dáng như mong muốn