Sau một tháng đầu năm mới trải qua dường như mọi người đã ăn uống quá nhiều và cũng không kiểm soát được mọi thứ. Dưới đây mình sẽ để cho các bạn một số loại nước giúp cho các bạn thanh lọc cơ thể từ bên trong.

1 nước ép dưa leo: Là một trong những loại thực phẩm có chứa hàm lượng nước cực kỳ nhiều và hàm lượng chất xơ cũng như các loại vitamin cần thiết cho cơ thể, nước ép dưa leo là một trong những loại nước có thể giúp cho bạn thanh lọc cơ thể một cách tốt nhất. Đặc biệt là đối với những người đang có ý định giảm cân bởi vì loại nước này có chứa hàm lượng calo rất ít mà lượng vitamin thì lại cực kỳ dồi dào

2 nước chanh bạc hà : Tranh là một trong những loại thực phẩm rất quen thuộc đối với các chị em trong làm đẹp cũng như trong giảm cân. Nước chanh là một loại nước có chứa hàm lượng vitamin C cực kỳ nhiều giúp giải nhiệt thanh lọc cơ thể một cách tốt nhất đồng thời loại nước này cũng có thể hỗ trợ vấn đề tiêu hóa của bạn được tốt hơn

3 nước ép bưởi : Là một trong những loại nước có thể giúp giảm cân một cách triệt để được nhiều chị em tin dùng đó là nước ép bưởi. Cũng giống cam và quýt bưởi cũng có chứa hàm lượng vitamin C cực kỳ nhiều, vì cũng ép bưởi sẽ giúp cho bạn giảm cân hiệu quả hơn đồng thời thanh lọc cơ thể cho bạn