Lý do hn mình viết bài là muốn chia sẽ ngay và liền cách giảm mỡ hay đúng hơn là đánh tan mỡ bụng bằng nước cốt gừng.Nghe và đọc nhìu bài viết nó về phương pháp dùng rượu ngâm gừng để giảm mỡ bụng.Mua nguyên liệu thì dễ,cách ngâm cũng dễ nhưng nghĩ tới việc hạ thổ rồi chờ đến 100 ngày thì mình ko chờ đc.Vô tình đọc đc 1 bài báo chia sẽ về những cách giảm mỡ từ gừng,trong đó có 1 cách đó là massage với nước cốt gừng(Hiệu quả cao hơn).Cứ mỗi ngày giả khoảng 1g gừng rồi lấy nước cốt(mình cho thêm it nước rồi vắt cốt).Rồi dùng bông gòn thấm nc cốt gừng thoa đều trên bụng rồi cứ thế mà massage từ nhẹ đến mạnh khoảng 20'.Khô quá thì tiếp tục thấm rồi thoa lên cho đến khi hết phần nước cốt.Hôm nay mình mới bắt đầu làm,cảm giác nóng lắm nhưng massage xong thì thích vô cùng.Ah! nếu có tgian các mẹ nên lắc vòng 30' hoặc gập bụng 100 cái.Như thế hiệu quả sẽ nhanh hơn luôn. Mong các mẹ thành công.Sẵn đây cho mình hỏi có mẹ nào biết chỗ bán gừng giá rẻ ko?(No Made in china nha)Chỗ mình 100k/kg mắc quá.Ai thành công chia sẽ với mọi người nha!!!!