Chào các mẹ!

Tình hình là em cao có hơn 1m50 mà nặng cũng tròn 50kg luôn ạ :( trước đây em chưa bao giờ đến ngưỡng con số 5 mà không hiểu sao bh tăng một cách chóng mặt, ăn j cũng thấy ngon thấy thèm làm cân tăng chóng mặt từ 47 ---> 54 quá là kỳ tích cách mẹ ạ

Tình hình là gần đây e có tham khảo nhiều phương pháp giảm cân và luyện tập. Nhưng do lười với thèm ăn nên đều phá sản hết. Lần này e thử phương pháp giảm cân với chuối của người nhật kết hợp cả luyện Gym lại thấy có khả thi phết.

Cụ thể là: sáng dậy ăn 1 hoặc 2 quả chuối sau đó mình có thể ăn các bữa sáng, trưa, chiều bình thường nhưng tối tuyệt đối không ăn tinh bột nhé chỉ ăn rau, canh, hoặc mấy thứ nhẹ nhàng thôi. Đến đêm nếu đói thì làm quả chuối cho dễ ngủ vì chuối chứa ít calo lại đẹp da nữa=P~ tiện cả đôi đường phải không các mẹ:)):)):))

ak! Ngoài ra các mẹ còn kết hợp cả tập Gym nhé! Tuần em tập 3 đến 4 buổi, mỗi buổi 1 - 1h30p gồm chạy máy và tập chân, đùi, bụng để người săn chắc không cảm thấy mệt mỏi nhé :Embarrassment:

P/s: e mới thực hiên được 3 hôm nhưng thấy cân không tăng mà bd có chiều hướng đi xuống rồi. Nên e viết ra cho các mẹ tham khảo! chứ bh uống thuốc giảm cân hay thẩm mỹ j em sợ lắm :( vẫn béo lại mà giảm cân bằng thuốc còn hại dạ dày với bị táo nữa:-$ e dính 1 quả rồi các mẹ a :((:((:((:((:((