Mình hok phải là mem mới của wtt, mình là mem cũ mèm như cái rèm của wtt này :p nick cũ tròn 1 tuổi rồi, mà lâu ko đăng nhập nên bị mất pass thế mới đau cơ chứ :((

Vào chủ đề chính. Mình đã là mẹ 3 con, và nói trc là mình đang nuôi con sữa mẹ, ko muốn cai đâu ạ vì mới kích lại đc 8-}Thế là cứ phải ăn như con hêu í, chả dám bước lên bàn cân, chắc cũng phải 56kg j ấy, mình có 1m60 thôi :Embarrassment:8-|Vịt cổ lùn mà muốn biến thành thiên nga lắm ah :Embarrassment:8-}

Con em mình từng uống thuốc giảm cân và bị bịnh ùi, từ đó sợ, ko bik phải do thuốc rởm ko, nhưng mà cũng cạch =;Giảm bếu vs gạo lứt thì mua cháo gạo lứt về ăn but ăn chán quá, muốn nôn sao í[-(Bờ rếc phợt mí chuối và nước ấm thì chả giảm đc cân nào lại còn thèm ăn kinh hơn:DCòn tuyệt thực thì hẳm đc đaau tại mình đang cho con bú :( Đang định chuyển qua giảm cân mí sữa chua mà sao thấy có nhìu thông tin trái chiều qá, bài thì bảo giảm cân bài thì bảo lên cân vèo vèo 8-}Low grab j đấy thì bên ĐBGB bảo có hại cho sức khoẻ 8-}DAS mí MONA thì chưa biết là pp j nữa. Mình có em xe thập niên 80 (đề số) 8-}mà hăm vác đi làm, ít khi dùng lắm, zìa quê (quê mình Long An nàk, gần SG) nên mí chạy thôi, ko thì để bám rêu í :Embarrassment:Chở con đi siêu thị, đi học, hay loanh quan thành phố toàn đạp xe thôi, đi làm cũng thế. Về nhà rượt đuổi theo con để cho nó ăn, rồi chạy lên chạy xuống cái cầu thanh miết... Mệt lắm á mà ko giảm cân nào hết 8-|8-}Mà mình lười tập thể dục hay ê rô bíc j lắm :-SBận ko có time tập í chứ. Túm váy lại là mình cần giảm 5-8kg đeer ăn Tết, vẫn đủ dinh dưỡng cho con bú ti mẹ ko hụt chất...

Hĩx, bị hêu "nhập vong" (ở đây là mập như nó chứ hăm phải nhà ngoại cảm nha mí bác :Embarrassment:) nên bắp tay cũng to đùng, hẳm dám mặc áo ba lỗ... :((Tham khảo thấy bảo nâng tạ rồi thì bóp nắn, massage tơis nhà đủ kiểu, có cách nào cho nó đi lẹ lẹ hăm mí bác, hăm dùng mấy cách trên, dùng cái j chươfm lên í,đại loại là zị :D

Khíp mình còn có vòng eo bánh mì đacwj ruột nữa đó 8-}Giống bầu 4m á :((83cm lận mà :(( Hhuuhuhuu mình sanh lâu rồi có chườm muối đc hok mấy bác ? Có hiệu quả ko ? Kịp ăn Tết ko ?

Nhún chân cảm ơn mấy bác. Đẩy lên cho top nó xôm. Má cháu hoan nghênh nhiệt liệt các bác vào ạ. @};-@};-@};-@};-@};-