Chào cả nhà webtretho ạ! :x:D:)

Chuyện là em tàu ngầm ở đây lâu lắm rồi (cỡ vài năm rồi ạ :)nhưng ít dám nói j :((). Tình hình là hôm nay em lên đây để "cầu xin" chị em nào chia sẻ cho em cách giảm cân với ạ, vì thực sự bây h em rất nản :sad.

Ko vòng vo j nhiều, em sẽ lập tức sơ lc ít thông tin về em ạ. E năm nay còn ít tuổi, vẫn còn ở cái tuổi hs-sv ạ, hihi. Tuy nhiên cân nặng của em thừa nhiều lắm ạ :(( cao có 1m57 cơ mà nặng gần 54 cân nhìn xấu xí lắm ạ :(( Trước hè em có 48 kí hoy (mặc dù em ăn rất nhiều ạ, 1 bữa tầm 3 chén lận) thế mà vẫn đc mọi người kêu gầy :D. Thế là hè đến em chủ quan cứ ăn nhiều và kết quả là 3 tháng tăng 6 kí (tức là 2 kí 1 tháng ạ) làm em nhìn xập xệ già đi mấy tuổi :cry.

Nên là em cũng cố ăn kiêng, tập thể dục cơ mà chẳng giảm tí nào, thậm chí là béo lên. Có lẽ là em ăn kiêng chưa đúng, nhưng mà tập thể dục thì em tập hăng say lắm, cơ bị giãn đau mấy ngày cơ. Mấy bữa nay, em cứ nghe mấy cái vụ uống bột đậu giảm cân (nghe nói thì cực kì vi diệu luôn á) thế là em cũng tập tành uống. Mà khó uống lắm ạ (vì ko bỏ đg mà), em nản quá. Chị nào hành công đột phá rồi thì để lại cho em cái review để em lấy làm động lực.

Thanks các chị rất nhiều! Moaoaoaoa:x:-*