Chườm nước nóng đánh bay mỡ bụng là một trong những bí kíp thần kỳ cho chị em phụ nữ, nhất là chị em mới sinh em bé xong muốn giảm cân nhanh.

Mặc dù phương pháp này không có tác dụng giảm cân trong thời gian ngắn nhưng nếu các mẹ áp dụng một cách kiên trì thì các mẹ sẽ có số vòng eo giảm rõ rệt. Ban đầu em cũng không mấy tin vào cách làm này nhưng thực chất sau 4 tháng áp dụng mình đã thấy số cân nặng quả mình giảm rõ rệt.

Phương pháp chườm nước ấm phần bụng

Cũng như các mẹ, khi mang bầu số cân nặng của e tăng lên đáng kể. Em thuộc dạng tuýp người ăn dễ ăn uống nên em không kiêng khem gì, trong quá trình mang thai bé Nam em thích ăn gì là em ăn luôn.

Trong thời gian chăm sóc con ở bệnh viện cùng các mẹ, đã bàn tán về cách sau khi sinh giảm vòng eo như thế nào. Nghe các mẹ nói em cũng học hỏi được cách chườm nước nóng giảm vòng eo. Em cũng xuống tham khảo ý kiến của bác sỹ. Bác nói: em có thể chườm nước ấm lên vết mổ sau khi chúng đã lành, ngoài ra em cũng có thể chườm ở vùng bụng, việc làm này sẽ giúp các bạn giảm vòng eo rõ rệt.

Cách thực hiện phương pháp chườm nước nóng

Cách làm này mặc dù không giúp em lấy lại vòng eo nhanh nhưng lại rất an toàn và không ảnh hưởng gì đến việc cho con bú. Nó lại rất có lợi cho những người đẻ mổ như em nữa. Các mẹ có nhu cầu hãy thử áp dụng phương cách này nhé. Hãy kiên trì một chút, sẽ rất hiệu quả đấy.

Dạo này, thấy các mẹ xôn xao bàn tán xem làm cách nào để giảm vòng eo nên em mạo muội chia sẻ chút kinh nghiệm nhỏ nhoi của mình. Đây cũng chính là các bước bác sĩ tận tình chỉ bảo cho nên em đã thuộc lòng cách áp dụng phương pháp này rồi. Ban đầu thật sự mình không thể tin về công dụng của nó. Nhưng thực chất sau khi áp dụng phương pháp này số eo đã giảm đáng kể.

Bác còn dặn thêm: Khi xuất việc em cũng được các bác sỹ dặn dò chi tiết về cách chăm sóc vết mổ. Sau khi vết mổ lành, không còn hiện tượng đau buốt khi thời tiết thay đổi nữa.

Nghe lời dặn của bác sỹ em về thực hiện các bước nguyên văn. Ngày nào em cũng nhờ mẹ đẻ hoặc ông xã dùng khăn ấm để chườm lên vùng bụng. Chỉ sau 4 tháng áp dụng phương pháp này bạn sẽ sở hữu một vong eo chuẩn. Vết mổ không những không ngứa mà còn nhanh lành. Giờ đâu em vẫn áp dụng phương pháp này với mục đích sở hữu vòng eo chuẩn.

Mách thêm: Ngoài cách chườm nước ấm lên bụng chị em có thể sử dụng sản phẩm Best Slim để giảm mỡ bụng hiệu quả. Được sản xuất trên công trình hiện đại kèm theo là nguồn gốc từ thảo mộc thiên nhiên nên không sợ có tác dụng phụ.

Nguồn bài viết: http://bestslimusa.vn/thong-tin-best-slim/chuom-nuoc-nong-giam-mo-bung-hieu-qua.html