Chào các chị em thân mến!Sau một thời gian nghiên cứu rất kĩ nhưng phương pháp làm đẹp,tăng size vòng 1 trên wtt,em xin đóng góp cho các chị em 1 chiêu mới tinh tình tình nhé!Chiêu này không những tăng size v1,mà còn giúp đẹp da,chữa bệnh hôi miệng,mệt mỏi,da xanh tái,điều hòa kinh nguyệt,giảm mụn giảm nám.nói chung là đẹp toàn diện.Mọi ng đừng vội ném đá em PR quá đáng nhưng em đã chuột bạch và thấy hoàn toàn tin tưởng,an toàn 100%.Nói dài dòng cho các mẹ hồi hộp chơi vậy đó hihi.giờ em vào chủ đề chính nha.các mẹ đến bất kì tiệm thuốc bắc nào mua thuốc theo đơn sau! thạch liên nhục(hạt sen ý),nhân sâm,bạch phục linh mỗi loại 24g,hoàng cầm,địa cốt bì,sa tiền tử,cam thảo,mạch môn đông mỗi loại 30g và 15g sài hồ.tất cả đem nghiền thành bột mịn.(cái nỳ các mẹ hỏi ng bán thuốc họ chỉ chõ nghiền cho nhé).ngày 3 lần,uống trc bữa ăn,mỗi lần 2 3 thìa bột thuốc hòa với nước nguội nhé.(hơi khó uống đó nha).em uống tuần đầu tiên tháy da khác hẳn,k còn đau bụng kinh nữa.còn công thức massage v1 nè.cac mẹ mua 1 củ hành tây,ép lấy nước,hòa cùng bột nghệ,và mật ong.bôi lên ngực và massage ngày 2 lần sáng tối,sau đó mặc áo ngực bình thường,tối tắm sạch.mẹ nào đi làm thì nên xài chút nc hoa cho át mùi hành nhé.em ở nhà trông con nên cứ vô tư "mùi"hihi.bên cạnh đó em uông bột đậu như công thức bột đậu các mẹ đã biết.NHƯNG XIN CÁC MẸ LƯU Ý.trông công thức bột đậu đó các mẹ đừng cho đậu đen nhé.vì công thức thuốc bắc kể trên có nhân sâm,đậu đen sẽ làm giảm công dụng của nhân sâm đi đó.trong khi uông nhân sâm thì kiêng đậu đen và củ cải.nếu không sâm sẽ bị vô tac dụng rất lẵng phí nha.kiên trì massage băng nước hành tây,uống thuốc bắc và bột đậu,sau 1 thang vòng 1 của em nhỉnh lên thấy rõ. vì nó vốn rất bé nên chỉ càn to ra 1 chút là ck em phát hiện ra ngay.;;).Đơn giản mà vô cùng hiệu quả,cm cứ nghe em,k bổ dọc thì cũng bổ ngang,k to vòng 1 thì cũng đẹp da,sạch nám,hết mụn.ngày mai em định uống thêm nước chân gà nữa.và ăn mỗi ngày 1 cái trứng gà.lần này quyết tâm cải thiện vòng 1 mới đc.chứ nhìn thấy ck mình không thèm chớp mắt trc mấy cô ngực bự mà tim nghẹn lại.huhu.em cao 1m65,nặng 49kg,sinh 2 con mà vòng 2 vãn thon lắm (60 nha).nói chung dáng chuẩn mà mỗi tội ngực lép mới đau chứ!Thắc mắc gì cm cứ hỏi em nhiệt tình nha!