Hi, chào cả nhà, em tên là Mít, em tội ăn nhiều, mập như cái thúng nên khi đã quyết tâm giảm cân thì không có gì là khó.

Em lần đầu tiên chia sẻ bí quyết riêng rất hiệu quả, không mệt, không choáng khi cắt giảm calo nha các mẹ, 2 ngày giảm 1kg, có khi hơn đấy, tùy thể trạng mỗi người. Em đi vào vấn đề chính luôn, thực đơn đây ạ:@};

Ngày 1: sáng dậy 5h uống ly nước muối hột lạt, sau đó tập thể dục 1h đồng hồ, tập sao cho ra càng nhiều mồ hôi càng tốt, các mẹ nên tham khảo bài tập toàn thân nhé, tập xong các mẹ không nên lấy khăn lau chà mấy đường trên cơ thể như đàn ông mà hãy nhẹ nhàng chấm chấm khăn thôi, đảm bảo da thoáng hơn và không hại da về sau! Ngồi nghỉ 10p, làm ly nước chanh không đường uống từ từ....xong sinh hoạt rồi đi học , đi làm....Đúng 9h sáng các mẹ ăn 2 quả cà chua chín+ uống bịch sữa vinamilk không đường+ 1 viên thuốc vitamin tổng hợp, đảm bảo đến 2h chiều vẫn không đói, ak các mẹ nên uống nước trà râu ngô nhé, lợi tiểu, lại giảm cân được đó. Đúng 3h chiều các mẹ lặp lại bữa ăn như vậy nhưng giờ giảm còn 1 quả cà chua thôi, chuẩn bị sẵn kẹo cao su để nhai nhé, ăn quen miệng nhiều rồi nên giờ phải nhờ đến nó rồi. Các mẹ các chị đi làm đi học về thì gắng tranh thủ tập vào lúc 5h nhé, không thì 5h30 giờ tiêu thụ năng lượng thừa và đốt cháy calo nhanh các mẹ ak. Tập đúng 30p. Đến lúc này thấy đói đúng không nào? Em có cách: các chị uống ly nước ấm+ 1 trái táo hoặc uống nước chanh ấm không đường+ 1 trái lê nhé, ít thôi! Không được ăn đêm sau 8h , no no! Đến tối em đi bộ, vung tay vung chân cho mạnh nhưng đủ vừa để không bị người ta cười ^^,vừa đi vừa nghe nhạc hoặc 8 qua dt nhé, đi 30p. :D

Ngày 2: lặp lại ngày 1, nhưng thay vì ngày 1 ăn 3 quả cà chua thì ngày 2 ăn 1 quả cho mỗi bữa+ 1 hộp sữa chua không đường nhé! Tập thể dục như vậy luôn, ak các nhẹ có sức thì nhảy dây rất tốt! :p

Tối em đi bộ, ghé tiệm thuốc cân chuẩn thì thấy xuống hơn 1 kg chỉ sau 2 ngày , người thấy nhẹ nhàng hẳn, em mừng quá, giảm cân khỏe re ak, có cái là lúc 10h đêm bụng nó kêu suốt, thế là em lại nhai kẹo, em đi học vẫn không thấy mệt các mẹ nhé, cái hay hay là em nhìn trước gương không thấy mặt xanh xao nha, thậm chí rất hồng hào, hay là ăn cà chua nhỉ. Bí quyết chia sẻ các mẹ thêm nè, các mẹ đang tập hay tập xong không nên thở bằng miệng nhé, bụng to, nên thở bằng mũi, lúc nghỉ tập các mẹ nên lấy củ gừng tươi giả nát lấy nước, mát xa bụng theo đúng cách trên mạng dạy đó, vòng bụng giảm cực kỳ nhanh, chỉ tội nước gừng làm nóng da nên tiêu mỡ ấy mà, k sao sau 20p là hết nóng ak! để vậy rồi đi nấu ăn hoặc làm gì đó thôi, đừng nên lau vội nha, k tốt!:-S

Trên đây là những gì em chia sẻ được cho mọi người, rất mong các mẹ đặt ý chí quyết tâm lên hàng đầu để giảm cân thành công nhé!

Em đang tiếp tục giảm cân...hi, nhưng sẽ thay đổi thực đơn sau 3 ngày, sao cho đủ chất....Có ai đồng hành cùng EM MÍT k?