các mẹ cùng mình đưa ra bí quyết giảm cân của mình nhé

thực đơn của mình thì thế này nhé

sang 8h:1chai nước lọc 500ml (mẹ nào đi làm có thể thay bằng 1 ly sữa đậu nành ko đường)

trưa 11h:300gr đu đủ chín,500ml nước lọc

chiều 3h :1/3 bát cơm với rau,tôm luộc chấm muối tiêu chanh(có thể là với thịt bò xào trộn xa lách,trứng luộc),500ml nước lọc

tối 7h:500ml nước lọc (hoặc sữa đậu nành ko đường,hoặc 1ly bười ép ko đường,hoặc 1 quả táo đỏ),1 miếng đu đủ 200gr

------>các mẹ uống càng nhiều nước càng tốt,đói quá thì chỉ ăn đu đủ hoặc nho

khi các mẹ giảm cân thành công đến số kg mình cần rồi và muốn duy trì cân nặng ấy thì pm mình liệt kê thực đơn giúp cho.

với thực đơn ấy mình đã giảm được 7kg trong 15 ngày,(từ 53kg xuống 46kg),nhờ vậy mà mình đã mặc vừa áo cưới rất đẹp.hihi. :) ko bị mệt nhé các mẹ,vẫn làm việc và vận động thoải mái từ 7h30 sáng đến 1h khuya nhé,sữa đậu nành giúp đẹp da và tóc lắm nhé,giảm cân xong sau 2 tháng tóc mình dày và nhiều hơn hẳn,cực kỳ mau dài ra luôn.đu đủ tuy ngọt nhưng hiệu quả trong vửa tạo năng lượng vừa tốt và nhẹ nhàng trong việc tiêu hóa nha

mình vừa sinh mổ em bé xong đã tăng tổng cộng 24kg (70kg),và hiện giờ bé được 3 tháng mình đã giảm được 16kg (mình còn 54kg),và hiện tại mỗi tuần mình vần đang giảm 1kg.

+++chú ý:là bé nhà mình ko bú mẹ nhé,mẹ nào còn cho bé bú thì ko nên thực hiện.

à quên nữa mình kết hợp với tắm muối sữa bò abone và bột cám gạo 3 lần/tuần,da mình săn chắc và káng bóng sau giảm cân luôn đó