Chào cả nhà!

Vấn nạn mỡ thừa, cân thừa và nhiều thứ thừa nữa sau khi sinh em bé rồi ngồi VP nhiều chắc nhiều mẹ cũng “đắng lòng” giống em. Nghỉ sinh xong e đi làm với thân hình "con voi còi bé bỏng", 1 năm sau e vẫn thế! Buồn lắm các mẹ ạ, mặc đẹp là hàng xa xỉ đối với em. Đấy là "e của ngày hqua", e hnay khác rồi, 1m63 với cân nặng 51kg, V2 61cm. Vì thế em xin chia sẻ kinh nghiệm mà em chuột bạch rồi giúp chị em mình luôn đẹp trong mắt các ông chồng nha!

Nhà chồng em quê ở miền Trung nên mẹ chồng e có chiêu giảm cân, giảm mỡ bụng từ tỏi tía. Lúc đầu e cũng ko tin lắm đâu nhưng sau 1 tháng em giảm được 3kg thì đúng là thầm cảm ơn mama chồng nhiều lắm. Đây là cách làm rượu ngâm tỏi mà mama chồng em làm nhé các mẹ, yên tâm về hiệu quả giảm cân, giảm mỡ bụng thực sự luôn.

Ma ma em bóc 400gr tỏi tía (đề nghị các mẹ không ngâm tỏi vào nước khi bóc nhé vì nó làm tăng nguy cơ 1 loạt vi khuẩn không tốt) ngâm với chai 750m rượu 40 độ nhé. Ngâm 2 tuần thôi là mình chắt ra dùng dần. Mỗi lần dùng 15 – 20 giọt các mẹ nhé !

Các mẹ cứ thử đi ok lắm ấy!