Mình chỉ chia sẻ thôi chứ ko có kinh doanh đâu .

Chuyện là thế này , dạo gần đây bà chị mình hay gọi điện thoại nói mình là mới cho thằng bé (con bà chị 2) uống cái thuốc gì đó nên dạo này nó ăn dc lắm . Mình nghe thì cũng uhm ah chứ ko tin lắm vì thằng cháu mình từ lúc bé đến giờ (10t) cực kỳ biếng ăn , mỗi lần muốn nó ăn phải năn nỉ ỉ ôi , ngọt ngào hoài vẫn ko ăn muốn bực có lúc cho ăn đòn luôn vẫn quờ quờ vài muỗng cơm cho xong . Hôm nay bã gọi điện nói mình là nó lên dc 4kg rồi (hình như uống đâu trong gần 2 tháng thì phải) . Nên sẽ mua cái thuốc đó cho mình để mình uống thử vì mình cũng rất gầy chỉ khoảng 39kg ah:Crying:

Hồi chiều đang ăn cơm thì thấy thằng cháu lên chơi (con bà chị 2 đó) . Nó đi vô bàn ngồi bảo út lấy con chén cơm :Surprise:, những điều kỳ thú vì từ trước đến giờ chỉ có mình năn nỉ nó ăn chứ đời nào nó tự giác :Applause:. Điều làm mình bất ngờ hơn là nó ăn ...3 chén cơm (kỳ tích trong 10 năm nay mà mình từng ẫm bế nó cho đến giờ:RollingEy:)

Nó ăn xong mình thử lại ôm người nó thì thấy đúng là nó mập lên thật , tuy cái mặt nhìn vẫn ko to béo hơn nhiều nhưng hông và vai nó to hẳn ra :Smiling:. Mình có lại hỏi nó là mẹ con cho con uống thuốc con thấy trong người sao , nó bảo con thấy hay đói ăn cơm ngon hơn , mình hỏi có mệt mỏi khó chịu gì ko , nó nói hok cũng vậy chỉ thấy ăn nhiều hơn .

Mình hỏi nó nhiều vậy là mình sợ bà chị mình mua thuốc linh tinh cho nó uống , vì mình nhớ hồi đó có đọc báo ở đâu đó là có ông bác sĩ nào cho mấy đứa bé uống thuốc gì mà người ta hay dùng cho ...heo ăn :D (sorry mình nhớ mang máng , nhưng mình cũng lo sợ vậy thôi ).

Mẹ nó cũng có gửi nó cầm cái hộp thuốc cho mình , mình thấy chữ tàu bên ngoài rồi dưới đáy chai ghi là Made in China . Nói thật là cũng sợ hàng Đào Cẩm Hồng lắm nhưng ngày mài mình sẽ thử uống vì mình thấy cháu mình nó ok , ko có vấn đề gì .

Mình ko có quảng cáo rao bán , vì mình ko biết chỗ mua cũng ko biết hiệu gì vì toàn chữ tàu . Nhưng bên trong có ghi là Sâm Nhung Hoàn, thấy thành phần dịch ra tiếng việt như dạng thuốc bắc dc làm thành viên . Mình chỉ post hình mà mình mới chụp , bác nào muốn lên cân thử search rồi tìm mua nha . Để an tâm các bạn cũng có thể mua thuốc rồi đem hỏi ai đó rành về Y để biết rõ hơn , vì thuốc nghe chị mình nói cũng rẻ khoáng mấy chục ngàn 1 hộp/30 viên . Mỗi ngày uống 1 viên sau bữa ăn sáng .

Ko thì mọi người đợi thêm tháng nữa mình làm chuột bạch xem sao :D. Nhưng nói thật là mình cũng hơi lo sợ vì chữ China , chắc kiếm ai rành hỏi trước quá .:Straightf:

Bên ngoài hộp

Bên trên có tem đề phòng hàng giả gì đó :p

Mở ra vậy nè , chưa xem viên thuốc sao , có gì mài up tiếp

Tờ giấy bên trong vậy nè