Chào các ba và các mẹ. Em năm nay 20t (nam), hôm nay mình xin chia sẻ mẹo nhỏ giúp giữ được cái bụng rắc rối hay phình to.

Ba năm trước em có thân hình ọc ẹp lắm, bụng thì phệ ghê, mà em lại hay bị đau lưng nên mua cái loại máy massage miếng dán của nhật ấy (loại này em mua trực tiếp tại nhật) lúc đầu em chỉ để dùng đấm bóp lưng xương thôi. Nhưng mà tò mò em với bà chị ruột có bụng gần bằng em vòng 2 lại lớn nữa. Nên hai chị em rủ nhau sử dụng cái máy cho cái bụng, lúc đầu nó đấm ê ẫm lắm r nhột nữa. Nhưng sau một tháng cái bụng hai chị em vẫn chưa thấy tác dụng gì, tiếp tục nữa tháng hai chị em mới có kết quả( tụi em dùng liên tục mỗi ngày, mọi lúc khi rãnh khoảng 3l), bụng hai chị em giảm số đo thấy rõ, nên từ đó dùng theo máy cách này loay hoay đc nữa năm hai chị em nhận được thành quả khi bụng bắt đầu đẹp lại, và đến này là gần 3 năm rồi, nói thật em thích ăn đồ béo lắm cơ, em ăn rất nhiều không kiên cơ gì nhưng bụng không còn to ra mà nó vẫn nhỏ. Tuy không như đồng hồ cát nhưng cũng gọi là đẹp và đáng mơ ước rồi mọi ng ạ. Khi sử dụng em ko lo gì cái bụng mà dùng nó còn tốt cho việc hoạt động trong cơ thể lắm đấy mọi ng. Em chẳng tập td j cả.