Hôm nay mình xin phép được cái bút câu chuyện của một người chị mà mình quen biết ở công ty cũ. Trước đây thì do điều kiện điện gia đình của chị mình cũng hơi khó khăn nhưng mà bố mẹ vẫn cố gắng cho chị ăn học đến khi chị tốt nghiệp đại học thì lúc đó chị cũng được 24 tuổi và trong khoảng thời gian mà mà vừa tốt nghiệp thì bố mẹ và họ hàng cũng bắt đầu hối thúc chị chuyện lấy chồng. Bởi vì đó giờ chưa thấy chị yêu ai và khá là sợ về vấn đề giới tính của chị. Chị cũng có từng chia sẻ với mình rằng là chị bình thường chứ không phải là có vấn đề gì về giới tính cả và gia đình bắt chỉ về xem mắt thì anh này chỉ là con của một người bạn với người thân trong gia đình của chỉ và nói chung là cả hai đều được giới thiệu để xem mắt nhau thì chị cũng không biết nhiều về anh này và anh này cũng như tthế.  Thế về rồi hai người cũng tìm hiểu nhau. Được cái thì người chị của mình mình rất là nhẹ nhàng và giản dị chị và mình cảm nhận được rằng anh ấy thích con người của chị và thật sự thì cứ gặp gỡ nhau nhiều lần thì thì lửa gần rơm lâu ngày cũng bén là có thật đó mọi người và từ mối quan hệ chỉ là được giới thiệu u qua người thân thì cũng đã nâng cấp lên lên một level mới thì tầm chỉ quen một năm thôi thì anh chị đã tiến tới kết hôn chứ sự chúc phúc của hai bên gia đình và bố mẹ chỉ là người hạnh phúc và và vui nhất trong lễ cưới của cả hai và đến giờ thì con của anh chị cũng đã được hơn 1 tuổi và mình cũng vừa mới đi thôi nôi thôi Nói chung là thấy anh chị hạnh phúc và chị mình được hạnh phúc thì mình cũng vui lây.