Chị em đọc thử tâm sự này đi, để chọn "lên đỉnh" đúng lúc...

Tôi tên T, có vợ cũng là T.

Vợ tôi có dáng điệu mảnh mai, gầy gầy. Mẹ của tôi thấy em nói lại: “Nhỏ này có vẻ ốm yếu, không biết sinh con nổi không?” Tôi cười cười nói mẹ: “T ăn khỏe lắm, mẹ yên tâm!”

Quen nhau hai năm, chúng tôi quyết kết hôn. Hồi đó thấy em vẻ ngoài kín đáo, ít nói, tính lại yếu mềm… nên tôi hơi lo chuyện chăn gối của chúng tôi sau khi cưới.

Ai dè, cưới nhau rồi mới biết, “nội công” của em thâm hậu hơn tôi nghĩ. Đêm tân hôn, em hơi ngại e ấp nhưng rồi, các đêm sau đó em rất tự nhiên. Và chỉ 3 tuần sau khi cưới, em thành thạo “tấn công” tôi mỗi đêm. Cuối tuần em còn bắt tôi "lên đỉnh" ban ngày, vì chúng tôi ở nhà riêng.

Tôi hỏi em: “Em thấy lên đỉnh thế nào?” Tưởng em chỉ cười im lặng, ai ngờ em dí dỏm đáp: “Xương cốt em như muốn rời ra!” Tôi câm lặng không biết nói sao. Rồi cứ thế, ngày ngày đúng 21 giờ là chúng tôi “lên đỉnh”. Xưa tôi lo vợ không đủ sức, giờ thì sức vợ có thừa mà tôi lại mệt mỏi. Lúc vui quá, em bắt tôi “trả bài” 2 lần 1 đêm!

Tôi làm bên ngân hàng, lo bù đầu bù cổ “chạy” chỉ tiêu. Tối về nh mệt quá chỉ mong được vợ đấm bóp. Ai ngờ toàn tôi "bóp" em lên đỉnh. Lần nọ tôi bỏ mặc em 1 đêm, em giận tôi 1 tuần. Mà cứ né hoài, em bảo tôi yếu sinh lý.

Ba tháng nay tôi toàn thức khuya dậy sớm. Mẹ tôi ghé nhà thăm hỏi thấy tôi nhợt nhạt hẳn ra: “Sao nay mày ốm vậy T?” Tôi chỉ cười cười nói tránh: “Do công việc nhiều thôi mẹ!” Bà ấy nghe vậy trách thầm: “Vợ mày không biết tẩm bổ cho chồng!”, chứ đâu biết tôi phải "trả bài" cho em mỗi đêm!

Mấy đêm quá mệt, tôi chỉ biết chiều em cho lẹ. Có khi tay chân tôi bủn rủn, vã mồ hôi hột. Tôi thở hổn hển van xin em "Nay mình tạm dừng ở đây nha em! Mai anh đi làm sớm!" Em nghe vậy tỏ vẻ chán nản “Mới có 10 phút mà ngừng rồi à!” Tôi bối rối hứa hẹn “Hôm nào anh bù cho em!” mới được em “tha tội”.

Chưa hết, dạo gần đây, em kéo tôi vào bồn tắm mây mưa. Em còn muốn trói tôi lại để thử “cảm giác lạ”. Rồi em mua cho tôi mấy “quần chíp” gợi cảm nhằm tăng thêm hương phấn. Nói chung, em “đầu tư” cho chuyện ấy khá nhiều.

Tôi yêu em nhiều lắm. Em rất đảm đang, áo quần tôi luôn tươm tất, cơm nhà tôi về luôn có sẵn, nhà cửa lúc nào cũng gọn gàng… chỉ có điều, em quá thích “lên đỉnh”. Tôi không biết nói sao, có lẽ em khỏe hơn tôi trong chuyện ấy. Em sáng tạo hơn tôi nghĩ… Tôi chỉ biết thở và nói “Anh sẽ cố!”.

Sinh hoạt tình dục là hoạt động giữ lửa hôn nhân. Nhưng đừng để nó phản tác dụng, gây cản trở cho mối quan hệ vợ chồng. Cái gì làm hoài cũng chán, “lên đỉnh” hoài sẽ hết thú vị. Khi ấy, niềm vui ân ái lại trở thành ác mộng.

Chuyện ấy sẽ tuyệt vời hơn nếu cả hai đều có hứng để thăng hoa. Còn một bên muốn, một bên “gồng” thì chuyện ấy sẽ rất chán nản. Ảnh hưởng không tốt đến tâm lý và sức khỏe. Và đặc biệt, có thể dẫn đến "ly hôn".

Có trường hợp, người vợ bị mắc chứng "cuồng dâm". Nếu mỗi ngày cô ấy không được thỏa mãn chuyện ấy thì tự nhiên lại phát điên phát dại. Bệnh này chỉ có điều chỉnh tâm lý mới chữa khỏi.

Nếu ông chồng không chiều được vợ hãy đưa vợ mình đi gặp bác sĩ để điều trị. Đừng để cơn "nghiện" của vợ nặng đến độ chị ấy phải đi "ăn vụng", bị trầm cảm hay các rối loạn nội tiết khác.

Trong mối quan hệ vợ chồng, phải biết "lên đỉnh" đúng lúc!

webtretho

Ảnh chỉ mang tính chất minh họa.