Em là một đứa mù công nghệ chính hiệu, mỗi lần va chạm với những điều mới mẻ là y chang thằng Đậu của nhà Vitamin Mèo lần đầu tiếp xúc với nền văn minh nhân loại. Mọi chuyện cứ tưởng sẽ bình thường cho đến khi em khoe ông chồng sắp cưới về cái website đám cưới em mới mò được. Nhưng không ông chồng em đã thách em làm được và cược hẳn 500k :))).

Với bản tính hơn thua vốn có, em quyết tâm phải mò ra cho được. Sau khi lập lời hẹn ước sẽ tự tay làm được cái thiệp cưới online, em đã bao đêm không ăn không ngủ để có thể ăn trọn 500k và khôi phục danh dự của nóc nhà. Được sự giúp đỡ nhiệt tình của các anh chị trong đội ngũ support, không biết thì em hỏi mà đã hỏi thì dù khuya cũng được giải đáp, chính vì lẽ đó mà em đã thành công tìm ra được hình ảnh, màu sắc trang trí ưng ý nhất.

Nói chung là thành phẩm ra mờ ê mê, còn ông chồng em thì quờ uê quê vì thua độ 500k. Nhân đây em xin cảm ơn các anh chị support rất nhiều, chuyến này không chỉ có được tình yêu mà em còn có tiền tiêu nữa.

Nếu muốn tìm hiểu thử thì cứ gõ Biihappy hay iWedding trên chị gu gồ nha mn. Bên này xịn lắm, em sẽ làm series chia sẻ dài dài mà không biết có ai muốn xem hong ạ :((

hình ảnh