:-?:-? Sao em thấy mấy bạn gái của em yêu mà khổ quá mấy anh chị ?

À em là con gái. Cả dãy trọ có em sợ nên em chưa dám lao vào yêu đương và không muốn thử ::)) Tại thấy phiêu quá ạ.

Phòng em có 4 người nha.

Bạn 1 : Quen Gấu cùng trường ĐH mà lại khắc nghiệt chuyện giáo đạo 2 gđ, rồi tùm lum ì xèo lên hết, Hôm đi chơi về thấy nó chạy 1 mạch về phòng ngồi khóc huhuu ???

Tối nửa đêm em đang ngủ ngon lành, nó gác lên ôm em khóc huhu và nói " Mày cho tao FA với"8-|

Bạn 2 : Quen Gấu cùng quê mà bạn em ở vs em ( SG), còn Gấu lại ở Gia Lai, xa mặt cách lòng mà coi bộ cặp này không cách lòng ạ. Nhưng mà có hôm cả dãy trọ rủ đi dạo cv bạn ấy không chịu đi, cái tụi em chho ở nhà.... Lúc về mở cửa phòng bật điện lên thì thấy ngồi khóc huhu, mua bia mua đá về uống rồi khóc. Hỏi sao khóc ? kêu Gấu bị bệnh ( kiểu bệnh nặng hay sao í em ko rõ ).

Bạn 3: Quen Gấu cùng tuổi, có vẻ ok hơn nhưng nhỏ này hay bị bực dọc, giận cá là chém thớt, buồn buồn đang ngồi quăng đồ ném đồ xuống sàn nhà.

Bạn 4: Tinh thần ổn định nhất mà do ở chung em cũng sắp loạn theo rồi. 21 tuổi chưa có mối tình đầu mà tụi nó đầu độc em thấy em sợ có Gấu quá ạ. :| . Mà mấy thèn bạn em kêu em là chưa dậy thì *** ôi cái tụi chuyên gia chọc em :|***.....tụi nó kêu em bất hạnh quá, 21 tuổi mà chưa có tình đầu. Em nghe em cũng ko thấm gì nhưng vì ở chung vs mấy bạn gái thấy cảnh yêu đương kiểu gì mà toàn nước mắt, không vui nên em cũng ko dám thử yêu ai. hơ hơ.

Hồi học sinh thì em có Rung động đầu đời thật nhưng chưa yêu ai, chỉ có thể khái quát là hâm mộ ai đó tới rất nhanh mà hết hâm mộ cũng thiệt nhanh ( toàn là do đẹp trai, học giỏi là ...kkk ).

Mấy anh chị đọc xong đừng cười em vì em nói thật chứ không đùa đâu. Em chả biết Yêu ra sao mà ng kêu vui, ng kêu khổ .... Làm phân tâm, cái gì cũng sợ.

Sắp Tết rồi. Lại chuẩn bị hứng câu hỏi của mn " Có bồ chưa ? Bồ đâu? Sao ko dắt về nhà chơi? Nhìn người vậy mà kêu ko có là xạo,...bla bla "

Ôi lớn rồi là phải có bồ, rồi có ck, có con ạ ?? :((:((