E nói cho a biết nha, con bạn thân e đi lấy chồng rồi không còn ai đi ngắm Sông Sài gòn với e nữa đâu áh. tụi nó đi là đi 2 chỉ mỗi mình e với câu thôi làm ban với chiếc xe của mày di cho nó đỡ buồn, mà có ngắm tụi nó cũng ngắm lẫn nhau, mỗi e là ngắm sông thật thôi đấy.:D

Ừ thì tối nào anh e mình cũng gặp nhau mà e chỉ gặp lời nói của a thôi. Bấy nhiêu đó nhiều lúc cũng không đủ với e anh ah. 26 tuổi không phải là quá lớn nhưng cũng không thể hờn dỗi, giận, đỏng đảnh,.. như mấy e teen teen bây giờ được cơ mà nghĩ lại e cũng là con gái cũng là phái nữ cũng muốn được yêu thương,chiều chuộng 1 tí, cũng cần người bầu bạn, chia sẽ lúc cần nhất chứ. Mấy cái chủ nhật rồi a nhỉ, mấy cái ngày lễ e bỏ qua cho a thế còn mấy cái sinh nhật của e, của a, ....mấy trận đau ốm vật vả, mấy làn bị áp lực công việc và cả khối lần cần a chia sẽ mà chỉ có cái điện thoạii cục gạch của e thôi. Thôi thì nhờ nò mà e gặp tiếng nói của a, giờ e yêu nó hơn yêu a rồi:x. a làm sao thì làm nhé.:-?

Năm nay có khối đứa bạn e vui anh àh, tụi nó cưới hết rồi thì không vui sao được, ấy vậy mà e buồn buồn ít vì sếp không tăng lương, buồn vì e ko mua thêm được đôi giày nào điều e thích mê mệt mà giày cũ nó hao mòn vì đi nhiều quá đó mà. Buồn nhiều là vì a, a cứ để e đi một mình nhìn người ta mà cũng ao ướt lắm chứ bộ. E 26 tuổi nhưng còn mộng mơ lắm a nha vẫn muốn a tặng e nhẫn cỏ (chắc e ko thích nhẫn kim cương đâu nặng tay lắm), vẫn muốn a ôm e từ phái sau bình yên lắm a à, vẫn muốn a nhắn tin vào buổi sáng mỗi ngày (việc nhỏ thế mà ngày nào cũng nhắc đồng nghĩa vơi việc ngày nao cung ko làm), vẫn muốn lấy hình ra ngắm mà ngắm mỗi e thì soi gương là ngắm đựơc rồi. Nghĩ tới đây e thà ế trong tư thế ngẩng cao đầu

A ở trên đó thì e không biết chứ đất Sài gòn này nhiều người ế lắm nha a, mà khi ế người ta sẽ làm sao cho chống ế mà e lai thấy có người lập ra hội chống ế có tất cả các phương pháp săn tìm, lên kế hoạch tấn công, và nắm bắt con mồi trong thời cơ chớp mắt bắt kể là ế hay không cứ di một mình là nằm trọn trong mục tiêu tấn công. E hay đi một mình lắm.

Nhiêu đó để nói với a thôi, tình yêu thì vẫn còn nhiều lắm nhưng mà tết đến rồi e cất nỗi buồn vào trong, a nói e cười là đẹp nhất mà, 14/2 tới nữa rồi nè năm nay không biết thế nào đây, chắc tha cho a 1 lần nữa e lai một mình lên xe về quê an tết rồi. Hy vong năm sau sẽ tốt đẹp hơn, a ko để e phải yêu xa như thế này nữa.