Hi vọng em sau này, luôn tự tin, luôn là chính mình. Không cần phải nhìn ai mà sống, cũng không phải sống cho cuộc sống của ai.

Hi vọng em lúc nào cũng có thể bình yên vui vẻ, cười nhiều hơn khóc, niềm vui nhiều hơn nỗi buồn.

Hi vọng em có thể sống cuộc đời đúng nghĩa. Biết kiếm tiền, biết tiêu tiền, thích thì mua, ăn ngon, mặc đẹp, không lo toan hay toan tính nhiều về vật chất.

Hi vọng em có thể lên được phòng khách cũng có thể xuống được phòng bếp. Ra ngoài xã hội làm chủ bản thân, hiểu biết nhiều điều. Về đến nhà có thể dịu dàng chăm sóc chính mình. Hãy biết yêu thương bản thân mình trước khi người khác yêu mình.Em nhé!

Hi vọng em có thể đi giày thể thao nhưng cũng có thể đi giày cao gót. Trang điểm biết nhiều cũng được, ít cũng không sao nhưng nhất định là phải làm cho mình trở nên xinh đẹp. Mỹ phẩm dùng có thể ít nhưng không được dùng loại rẻ tiền. Em lúc nào cũng xứng đáng với những điều tốt nhất.

Hi vọng lúc em có thời gian, liền cột cao đuôi tóc vận động một chút, rèn luyện thân thể, làm những điều có ích sẽ thấy cuộc sống này đẹp hơn.

Đôi khi tâm trạng hơi tệ, em cũng có thể đi uống vài li, có thể say khướt nhưng không được mất kiểm soát chính mình. Không cười được nữa thì cũng có thể khóc một chút, nhưng sáng hôm sau thức dậy vẫn phải tô son đỏ, vẫn phải mỉm cười thật tươi, vẫn phải ra ngoài với dáng vẻ xinh đẹp nhất.

Hi vọng em không nặng lòng suy nghĩ bất kì điều gì, cũng không phải phụ thuộc vào ai. Bởi vì những đau lòng chúng mình mang nhưng chẳng thể nào dứt ra được đa phần bắt nguồn từ việc chúng mình suy nghĩ quá nhiều và không đủ can đảm để rời xa một ai đó.

Hi vọng em sau này có thể tìm được một người yêu em nhiều như yêu chính bản thân họ, luôn dành cho em những điều tốt đẹp nhất. Cố gắng vì em, nỗ lực vì em, không lừa dối, không trách móc, không vô tâm, càng không phản bội.

Hi vọng em có thể sống cuộc đời của em - một cuộc đời thật trọn vẹn.

hình ảnh