Nhiều lúc chồng vắng nhà công tác xa 2-3 tháng, ở nhà 1 mình, em lại thấy ham muốn trỗi dậy. Những lúc đó em chọn cách “tự sướng” trên giường để thỏa mãn bản năng. Ai bảo “gái hư” thì em chịu, còn hơn đi vắng chứ chồng vắng nhà, em còn trẻ nhu cầu lại thế, nhịn làm sao khỏi?

Thế rồi qua nhiều lần như vậy, em lại nhận ra một điều thú vị, thực tế việc “tự sướng” không hề nhàm chán. Ngược lại, mây mưa kiểu này khiến em thoải mái hơn nhiều. Em tự mình đắm say trong cảm xúc, uyển chuyển với thân thể mỏng manh. Hơi thở em dìu dặt, không cần thanh âm nào khác. Em mê đắm trong cuộc vui do em “làm chủ”.

Ngày qua ngày, em tập thói quen “tự sướng” khi chồng xa nhà. Cứ tưởng sở thích này của mình là khác lạ, là ngược lại với tâm lý phụ nữ.Ai ngờ, mới hôm qua, em đọc được chia sẻ của Tiến sỹ Ava Cadell và Amy Levine – chuyên gia tình dục học, về lý do tại sao làm tình “tự sướng” lại tuyệt vời và đáng thử như vậy.

Nhân đây em chia sẻ lại với chị em, hy vọng sẽ giúp chị em tự tin “yêu” một mình. Và hơn hết, chuyện mây mưa không hẳn cần đàn ông, thế nên khi chồng vắng nhà, tốt nhất hãy tự đạt cực khoái chứ đừng có ý đi “ăn vụng”.

1. “Tự sướng”? Bạn hoàn toàn có thể tự sướng bất cứ lúc nào bạn muốn. Chị em sẽ không phải “gượng”để chịu đựng sự mệt mỏi, bệnh đầy hơi, sự cồng kềnh vụng về và sự uể oải của bạn tình, những điều này dễ khiến bạn mất hứng.

2. Chị em có thể hoàn toàn thoải mái và tự do thử nghiệm những điều bạn thích với niềm vui sướng riêng (đôi khi bất thường, khác người nếu muốn) mà không lo bị phán xét hoặc làm tổn thương cảm xúc của bất kỳ ai.

3. Không phải lo lắng vì những tiếng rên hay những tiếng ồn trong phòng ngủ sẽ làm phiền hàng xóm, chị em thỏa thích điều chỉnh cường độ “âm thanh” của bản thân.

4. Chính bạn là người biết được những gì mình muốn và những gì làm bản thân thỏa mãn. Khi có đối tác, chị em phải “yêu cầu” nhưng chưa hẳn đạt được.

5. Chị em không cần phải lo lắng về việc chuẩn bị bao cao su hay kiểm soát việc mang thai. Đây là niềm vui của riêng chị em, khoải mái đi chẳng hề e ngại.

6. Bạn sẽ không phải xấu hổ hay bị làm phiền với bất kỳ ai vào buổi sáng. Chị em có thể “trần như nhộng” đến sáng hôm sau, chẳng cần dậy sớm nấu ăn, chẳng cần lo “chồng” yêu cầu vui tập 2 nếu như chị em đã mệt lừ.

7. Đôi khi, quan hệ cùng bạn tình có thể khiến đối tác cảm giác thời gian như kéo dài vô tận. Tự sướng luôn giúp bản thân chủ động thời gian chính xác ngắn hay dài như ý mình. Chẳng cần phải cố gắng vì yêu cầu của đối tác.

8. Mây mưa một mình, chị em sẽ không bị áp lực về việc phải gắng sức giúp bạn tình lên đỉnh. Vì vậy hãy cứ thoải mái và ích kỷ một chút. Cảm giác ấy là của riêng chị em.

9. Chị em sẽ không phải tỉnh dậy vào buổi sáng với những hối tiếc về những điều đã xảy ra đêm qua.Chị em có thể thấy rằng, mọi chuyện do mình chủ động. Mà nếu có trách, cũng chẳng thể trách ai.

10. Sẽ không ai quan tâm hay phàn nàn nếu chị em hơi rậm rạp và chưa kịp làm sạch lông các vùng nhạy cảm. Đơn giản vì điều đó chẳng ảnh hưởng đến cảm hứng của chiếc máy rung hay đồ chơi tình dục “tự sướng”.Chị em quá thoải mái đấy!

11. Các bà vợ thích ăn sô cô la trong khi xem The Notebook sau khi vừa đạt cực khoái? Hoặc thích chìm vào giấc ngủ ngay lập tức? Điều đó hoàn toàn do chị em quyết định, không có ai xung quanh để ngăn cản hay làm phiền.

Tự sướng lên đỉnh là chuyện rất đỗi bình thường,chị em chẳng gì phải ngại. Tuy nhiên cũng đừng để nó biến thành thói quen, ngày nào cũng thực hiện. Về cơ bản, chị em có thể tự sướng khi một mình, nhưng có chồng bên cạnh thì phải rủ rê. Chứ bỏ mặc chồng, tự sướng một mình miết chồng chán, chồng giận đấy!

webtretho

Ảnh chỉ có tính minh họa.

Bí kíp về chuyện ấy, chị em đừng bỏ qua:

Ngất ngây với kịch bản "yêu" giúp vợ chồng yêu hoài không chán

10 điểm G giúp chị em sung sướng hơn cả việc làm tình

Lợi ích bất ngờ của việc xem "phim nóng" điều độ, chị em không biết tiếc lắm

Những lợi ích thú vị từ Bao cao su có thể bạn chưa biết

d7yeXeLrjZ