Mình và chồng mình yêu nhau 5 năm mới tiến đến hôn nhân.Những tưởng rằng cả hai đã thấu hiểu nhau nhưng tình cảm con người thì không thể nào đoán trước được , mình cũng không thể tin người đầu gối tay ấp hàng đêm với mình lại có thể sống hai mặt và lừa dối mình như vậy. Anh vẫn ngọt ngào , quan tâm và chăm sóc mình nhưng khi mình đang bầu bé thứ nhất thì phát hiện ra anh ngoại tình mới một người phụ nữ làm cùng công ty, mà người đó lại hơn anh đến 7 tuổi.

hình ảnh

Như người bị rơi xuống vực thẳm nhưng vì thương con nên mình vẫn chấp nhận sống bên anh. Sinh xong mình bảo anh cho mẹ con mình về ngoại một thời gian nhưng anh chần chừ không muốn cho về.Tôi vẫn quyết định về ngoại dù anh không đồng ý, tôi cũng muốn dành cho anh một thời gian để anh có thể suy nghĩ lại, nhưng đáng tiếc cho cuộc hôn nhân của tôi và anh vì trong khoảng thời gian đó anh lại tiếp tục ngoại tình với người phụ nữ khác.

Sau khi bị tôi phát hiện lần nữa anh vội vàng bắt xe về giải thích với tôi nhưng cả mẹ và tôi đều không gặp.Tôi và anh ly hôn ngay sau đó,nhưng một năm trôi qua rồi mà tôi vẫn chưa thể lấy được cân bằng sau cuộc hôn nhân đổ vỡ đó. Tôi vẫn khóc hàng đêm , thuốc ngủ vẫn là vị cứu tinh hàng đêm của tôi. Cũng có nhiều người đàn ông ngỏ lời muốn che chở cho mẹ con tôi nhưng tôi đã mất hết niềm tin vào đàn ông. Mong rằng quãng thời gian này trôi nhanh hơn để tôi và con có cuộc sống mới và tốt đẹp hơn.