Cindy Lư ngầm xác nhận ly hôn vì Hoài Lâm thay lòng đổi dạ, nói rõ chuyện quen Đạt G. 

hình ảnh

Cindy Lư nhuận sắc hơn sau khi ly hôn Hoài Lâm (Ảnh: FBNV)

Sau khi chuyện tình cảm của Cindy Lư và Đạt G được công khai, nhiều người nhanh chóng quy kết cho 'bà mẹ hai con' là đã bỏ Hoài Lâm để yêu bạn thân của chồng. Cindy Lư cũng từng chia sẻ về chuyện này trên mạng xã hội, tuy nhiên nhiều người vẫn thích 'dằn vặt' người khác bằng suy nghĩ của mình. Mới đây, Cindy Lư ngầm xác nhận lý do ly hôn với Hoài Lâm thông qua một dòng bình luận trên mạng xã hội các mẹ ạ. Nghĩ cũng khổ, sau chia tay phụ nữ bao giờ cũng chịu thiệt thòi nhỉ!

hình ảnh

Cindy Lư ngầm xác nhận ly hôn vì Hoài Lâm thay lòng đổi dạ, nói rõ chuyện quen Đạt G

Theo đó, khi chia sẻ một hình ảnh trên mạng xã hội 'bà mẹ hai con' đã nhận được một dòng bình luận cảm thông về những gì cô phải trải qua khi chia tay Hoài Lâm và bắt đầu một mối quan hệ mới. Người này viết: "Cùng là phụ nữ sẽ hiểu một người phụ nữ không bao giờ bỏ người chồng mình đã có hai đứa con cùng để đi theo người khác, nhất là khi anh ta hiền lành, tiền đồ tươi sáng, trừ khi anh ta mới là người thay lòng. Đừng ai nói chị bỏ Hoài Lâm để yêu người khác nữa. Chị cũng là phụ nữ, 1 nách 2 đứa con, cũng đã vất vả lắm rồi. Chị xứng đáng có một chỗ dựa thật tốt". Nhiều người đồng tình với chia sẻ này, trên thực tế khi về chung nhà với Hoài Lâm, Cindy Lư cũng trải qua rất nhiều khó khăn và sau tất cả cô luôn dành sự trân trọng cho người đã gắn bó trong suốt 10 năm qua và chu toàn việc chăm sóc cho hai con. 

hình ảnh

Hoài Lâm không thường xuyên có động thái quan tâm đến con gái sau ly hôn (Ảnh: Internet)

Đọc dòng chia sẻ của một khán giả trên mạng xã hội, Cindy Lư đáp lại: "Người chịu hiểu thì sẽ hiểu thôi ạ. Vấn đề lớn nhất là mình chia tay một năm rồi mới bắt đầu mối quan hệ khác, nhưng hầu như ai cũng thích tạo câu chuyện drama hơn. Cảm ơn bạn đã hiểu cho mình".

hình ảnh

Màn đối đáp của Cindy Lư và dân mạng (Ảnh: Chụp màn hình)

Xem phần đối đáp của Cindy Lư trước ý kiến cho rằng Hoài Lâm đã thay lòng nhiều người cho rằng 'bà mẹ hai con' đang ngầm xác nhận điều này. Nhiều đơn vị truyền thông cũng cho rằng, Cindy Lư muốn bảo vệ chồng cũ nên chưa bao giờ nói về nguyên nhân chia tay một cách trực tiếp, rõ ràng. Thế nhưng, nếu cứ đẩy người khác vào chân tường rồi cũng có một ngày Cindy Lư cũng phải lên tiếng để bảo vệ chính mình các mẹ nhỉ. 

hình ảnh

Cindy Lư luôn nhắn tin cho Hoài Lâm về mọi việc (Ảnh: Chụp màn hình)

Trước đó, Cindy Lư cũng rất tình nghĩa khi nhắn tin nói về chuyện mình bắt đầu mối quan hệ tình cảm với bạn thân của Hoài Lâm. Trong đoạn tin nhắn Hoài Lâm viết: "Chúc em hạnh phúc, mừng cho em!". Sau đó, Cindy Lư cũng hỏi thẳng Hoài Lâm rằng: "Em có sai không anh?". Nam ca sĩ liền hỏi lại: "Làm gì sai trời?"

hình ảnh

Tin nhắn của Hoài Lâm và vợ cũ (Ảnh: FBNV)

Khi người trong cuộc đã có những dàn xếp ổn thỏa cho tất cả, thiết nghĩ chúng ta cũng không nên đào sâu vào nỗi đau của họ. Biết đâu khi mọi chuyện đổ bể ra lại có nhiều điều không hay lại được phơi bày, mổ xẻ. Chỉ mong Cindy Lư 'chân cứng đá mềm' để nuôi dạy và chăm sóc hai con thật tốt.