Mọi người đừng thấy to và khang trang là đàng hoàng, tốt nhất hãy đi những spa nào có bạn bè làm rồi review lại, đừng coi quảng cáo FB hay những review 5 sao mà bên spa bỏ tiền mua. 

Mình ngu trải nghiệm rồi về nhà mình bực mình mới search thử mới phát hiện Pascal này trước mang tên Vedette, nhưng bị xử phạt do ko có giấy phép nên đổi tên mới và tiếp tục hành vi lừa đảo. 

https://congthuong.vn/hop-thu-ngay-279-vedette-clinic-and-spa-tiep-tuc-bi-khach-hang-to-cao-tdg-group-the-chap-du-an-de-vay-von-221363.html&mobile=yes&=1
Mình ngu và ham mấy cái trải nghiệm miễn phí, vì một khi đặt chân vào sẽ bị nguyên đám nhân viên bu quanh thao túng tâm lý, rồi dụ mình làm đủ trò. Nên một khi vào bạn sẽ bị dụ 1 mớ tiền. 

Minh được tư vấn trải nghiệm dịch vụ nói cấy chỉ tiêu mỡ nhưng lại là chích thuốc, ko biết cấy chất gì vào người, vi khi bạn nằm trên giường rồi 1 đám nhân viên bu quanh nói qua trời nói, xong làm gì bạn cũng ko thể thấy được . Chích xong Bác sĩ còn kêu về đừng ăn tinh bột với mỡ, má ơi, ko ăn cái đó thì chả cần đến thẩm mỹ tự tập thể dục cũng gầy. Với lại được mấy ai cắt đươc hoàn toàn mỡ với tinh bột.

Lúc lam mình vẫn nghĩ là cấy chỉ, làm xong đứng dậy mới định thần là chích thuốc vào người. Trời ơi, mình rất hoảng vì ko biết có bị gì ko, cơ thể ko biết có gây hệ luỵ gì sau này ko. Về chỗ chích bị nhức, may ko bị bầm hay thấy dấu hiệu gì nhưng mà mình ko hề giảm cân như mấy đứa tư vấn nó chém gió. Dù mình vẫn ăn kiêng vì đang cố gắng giảm cân.  Vừa tốn tiền ngu, vừa sang chấn tâm lý mà mất thời gian nữa. Các bạn đừng như mình.

Các bạn trước khi đi spa hay thẩm mỹ hãy lên google coi review, và chỉ nên đọc review ít sao, vì khả năng cao nó là review thật. Giờ mua review 5 sao rẻ bèo, ko tin được đâu. 
Cũng có người khác bị lừa và bóc phốt ở group trên FB