Sau những sóng gió dẫn đến việc phải buông tay nhau, giờ đây Đạt G và cindy Lư lại tái hợp một cách ngọt ngào. Không những thế, cách thể hiện tình cảm của nam ca sĩ với các con của bạn gái khiến nhiều khán giả cảm thấy ngưỡng mộ.

Một số người cho rằng hạnh phúc của người phụ nữ khi đã có con là tìm được người đàn ông không chỉ yêu mình mà còn thương con của mình. Có lẽ Cindy Lư là người phụ nữ hạnh phúc khi Đạt G xem các con của cô như con của anh, âu yến gọi con và tự xưng là ba.

Khi nghe cặp đôi Đạt G và Cindy Lư tái hợp, em cảm thấy vui cho cả hai, giờ càng yên tâm hơn khi nam ca sĩ thể hiện tình cảm và trách nhiệm của mình với các con của người yêu. Cụ thể về thông tin này, theo saostar, mới đây, Đạt G đã chia sẻ khoảnh khắc song ca cùng con gái của Cindy Lư. Anh bày tỏ: "Một buổi biểu diễn có 1-0-2, lần đầu tiên trong cuộc đời".

hình ảnh

hình ảnh

Đạt G đầy cảm xúc khi song ca cùng con của bạn gái - Ảnh: Saostar 

Dù biểu diễn trên nhiều sân khấu lớn nhỏ, song ca với không ít nghệ sĩ khác, thế nhưng đây là lần song ca mang đến nhiều cảm xúc cho Đạt G.

Có lẽ vì cảm xúc dâng trào, Đạt G cũng thốt lên một câu thể hiện mối quan hệ thân thiết với con gái Cindy Lư: "Ba sáng tác, con hát". Việc xưng "ba" và "con" chứng minh Đạt G và con gái Cindy Lư không có khoảng cách, xem nhau như những người thân trong gia đình. 

Cách cư xử đầy ngọt ngào của Đạt G đã nhận được những lời khen từ cư dân mạng. Đa số khán giả đều dành sự ngưỡng mộ trước tình cảm của Đạt G dành cho Cindy Lư và các con riêng của cô. 

hình ảnh

Đạt G và Cindy Lư đi du lịch cùng nhau sau khi tái hợp - Ảnh: Saostar 

Trước đó, vào giữa năm 2021, Cindy Lư công khai hẹn hò với Đạt G. Thời điểm ấy, chuyện tình cảm của cả hai gặp nhiều trở ngại dẫn đến tan vỡ sau khi nhận nhiều lời chỉ trích từ dư luận.  

Dù không còn bên nhau, Cindy Lư từng nhắn nhủ với Đạt G trên trang cá nhân: "Xin lỗi vì còn nhiều điều chưa thể hoàn thành cùng nhau, chúng ta đều có những vấn đề quá lớn của riêng mình, dù sao, anh của hiện tại đã là phiên bản tốt nhất rồi, cứ tiếp tục như vậy nha, mong anh sẽ thành công hơn nữa, trọn vẹn hơn nữa".

Sau một thời gian đường ai nấy đi, khoảng giữa năm 2023, một số thông tin xôn xao cho rằng cặp đôi tái hợp. Sau đó không lâu, Đạt G đã lên tiếng xác nhận việc đang đồng hành cùng Cindy Lư. Em gái của nghệ sĩ Gia Bảo cũng trải lòng sau khi xác nhận chuyện tái hợp: "Cảm ơn vì đã âm thầm đồng hành cùng em nuôi dạy, chăm sóc, lo lắng cho tụi nhỏ từ chuyện ăn uống, đến học hành suốt 3 năm nay và cảm ơn vì đã luôn theo đúng mục tiêu “để trẻ thơ đầy đủ tình thương khi lớn lên". Thank you, we love you. 12/2020 - 11/2023".

hình ảnh

hình ảnh

Đạt G rạng ngời hạnh phúc bên các con của Cindy Lư - Ảnh: Saostar 

Mới đây, vào dịp sinh nhật, Cindy Lư đã tiết lộ chuyện được bạn trai làm điều đặc biệt. Cô chia sẻ trên trang cá nhân: "Cảm ơn sự an yên của tuổi 27, cảm ơn gia đình lớn đã luôn yêu thương tụi con, gia đình nhỏ luôn bên cạnh mami, và cảm ơn lời chúc của cả nhà đã gửi đến em ạ, em cảm ơn mọi người rất là nhiều luôn".

Bên cạnh những lời cảm ơn, vợ cũ Hoài Lâm còn khoe khoảnh khắc gia đình nhỏ hạnh phúc bên Đạt G. Cô không ngần ngại khoe ảnh được nam ca sĩ gọi biệt danh là "bé đường".

Sự quan tâm của Đạt G dành cho bạn gái đã nhận được những lời khen từ cư dân mạng. Nhiều người mong rằng, sau tất cả những "sóng gió", cả Đạt G và Cindy Lư sẽ nắm chặt tay nhau đi đến cái kết đầy hạnh phúc.

hình ảnh

hình ảnh

Cindy Lư dường như đã chọn đúng người để cùng xây dựng hạnh phúc - Ảnh: Saostar 

Trong một chia sẻ gần đây, Cindy Lư cho biết trong ba năm quen biết, Đạt G luôn chăm sóc, quan tâm đến hai con của bạn gái. Bên cạnh đó, Cindy Lư còn khẳng định hiện đang hạnh phúc với Đạt G: "Mục tiêu duy nhất em hướng đến từ trước đến giờ và phải đạt được là cho tụi nhỏ cuộc sống đủ đầy, sung túc nhất có thể. Cảm ơn mọi người đã ủng hộ hoặc chưa ủng hộ, em chỉ muốn nói hiện tại em và tụi nhỏ đang hạnh phúc, em cũng chúc cho mọi người sẽ luôn hạnh phúc và bình yên nha".

hình ảnh

Thấy Đạt G gọi con, xưng ba với các con riêng của Cindy Lư mà cảm thấy ngưỡng mộ cho hạnh phúc của cặp đôi, thấy yên tâm cho Cindy Lư khi cô đã tìm được đúng người, không chỉ yêu thương cô mà còn xem các con của cô như con mình, luôn hỗ trợ cô trong việc chăm sóc, nuôi dạy các con. Sau những trắc trở tình duyên, có lẽ Cindy Lư đã gặp đúng người đàn ông trong cuộc đời mình để cùng xây dựng hạnh phúc trong cuộc sống hôn nhân.