Diễm Châu tiết lộ vẫn là mẹ đơn thân sau khi sinh đôi và khuyên khán giả đừng mong chờ cô đám cưới hay giới thiệu bạn trai: "Không có chân dung một ông bố nào cả, chỉ có tôi và con tôi thôi".

Sau khi hạ sinh cặp công chúa song sinh đẹp như con lai, Á hậu Diễm Châu nhận về rất nhiều câu hỏi về danh tính ba của các bé. Sau thời gian dài giữ im lặng, mới đây nữ diễn viên đã lên tiếng giải đáp hết mọi thắc mắc của người hâm mộ về chuyện sinh con, về chuyện tình cảm và về cả cuộc sống của một người mẹ với 4 đứa con nhỏ.

Đáng chú ý nhất là việc Diễm Châu tiết lộ vẫn là mẹ đơn thân dù trước đó đã úp mở chuyện có bạn trai. Cô khẳng định bản thân sinh con vì mong muốn cá nhân chứ không cần phải có một người đàn ông bên cạnh, sẽ không có đám cưới nào diễn ra và cô cũng sẽ không bao giờ công khai danh tính ba của các bé nên khán giả cũng đừng quá mong chờ các mẹ ạ.

hình ảnh

Trong suốt quá trình mang thai cho đến khi sinh con, Diễm Châu vẫn luôn tự làm mọi thứ một mình mà không cần bạn trai bên cạnh

hình ảnh

Trước khi lên bàn sinh 5 phút, nữ diễn viên còn hăng say livestream bán hàng online, công nhận nể thật

Khi được hỏi về việc bạn trai có đồng hành cùng trong quá trình 'vượt cạn' không, Diễm Châu thoải mái tiết lộ rằng cô đi sinh một mình, chỉ có người nhà bên cạnh chăm sóc chứ không có ai khác ở bên: "Tôi sinh con không ai chăm sóc cho tôi cả, chỉ có mẹ tôi, người nhà tôi và công việc có chị của tôi lo phụ chứ không có bạn trai nào phụ tôi cả.

Tôi không sinh con cho ai cả, tôi sinh cho mình. Tôi thích nên tôi nuôi, không sinh cho ai cả. Tôi mê con, ham con lắm. Cuộc sống tôi trước đây không có con, tôi sẽ sống cho tôi và gia đình tôi. Còn bây giờ có con, tôi sẽ sống cho con mình. Từ trước đến nay, tôi không quan niệm sống cho người đàn ông nào hết, tôi cũng không làm đẹp cho ai. Chỉ làm đẹp cho bản thân mình. Tôi tận hưởng với những cái mình có. Tôi không làm việc cực khổ cho người khác ngắm, tôi tự ngắm mình, tự yêu bản thân".

hình ảnh

Nàng Á hậu cho biết bản thân luôn độc lập kinh tế, sinh con cũng là vì ham con chứ chẳng cần phụ thuộc vào bất kỳ người đàn ông nào

Ngoài ra, Diễm Châu cũng khẳng định vẫn sẽ là mẹ đơn thân sau khi sinh đôi 2 cô con gái đáng yêu, nữ diễn viên vẫn sẽ một mình nuôi 4 em bé mà không cần phải có chồng hay bạn trai ở bên gánh vác cùng. Cô cho biết sẽ không công khai danh tính ba các bé hay tổ chức đám cưới như mọi người mong đợi, chỉ cần độc lập kinh tế thì một mình nuôi con cũng chẳng sao, tự do hơn việc phải ràng buộc trong một mối quan hệ không hạnh phúc: "Tôi vẫn là mẹ đơn thân và không có lễ cưới nào hết. Không có chân dung một ông bố nào cả, chỉ có tôi và con tôi thôi.

Tôi không thấy gì thiệt thòi vì mỗi người sẽ chọn một con đường khác nhau. Lớn rồi, mình phải tự chịu trách nhiệm cho con đường của mình, đâu thể nào đứng núi này, trông núi nọ. Đâu ai biết được ở bên trong họ như vậy nhưng ở bên ngoài, họ chịu khổ thế nào, chịu vất vả thế nào. Được cái này mất cái kia. May mắn lắm mới gặp được người chồng quan tâm, yêu thương và tôn trọng mình. Đàn ông bây giờ khó kiếm lắm, kiếm người đàn ông như vậy rất khó nên thôi, đỡ mất công suy nghĩ. Tôi tự làm, tự nuôi con vẫn ổn".

hình ảnh

hình ảnh

Diễm Châu tiết lộ vẫn là mẹ đơn thân sau khi sinh đôi. Dù có hay không bóng dáng người đàn ông trong đời, nàng hậu vẫn không hối hận khi đưa các con đến với thế giới này

hình ảnh

"Tôi không có gì tiếc nuối cả, tôi rất vui, rất hạnh phúc với những gì mình đang có. Nếu có cũng không làm được gì, thay vì thời gian đó tôi sẽ chơi với con, làm việc kiếm học phí cho con, không có gì khó khăn hay nuối tiếc cả", 'mẹ bỉm 4 con' hạnh phúc chia sẻ.

Nguồn ảnh: ngoisao.vn