Con gái Diệp Lâm Anh sinh ra đã "ngậm thìa vàng". Nghe mức học phí của cô bé chỉ mới 2 tuổi mà choáng. Thu nhập cả năm của em còn chưa tới mức đó nữa các mẹ ạ.

>> Trầm trồ với nhan sắc trẻ trung của mẹ chồng Diệp Lâm Anh: Đứng bên con dâu cứ ngỡ hai chị em

Kể từ khi lấy chồng, Diệp Lâm Anh chuyên tâm chăm sóc gia đình nhỏ và tập trung vào công việc kinh doanh, không còn mặn mà gì với showbiz. Đến nay, nữ người mẫu đã có hai con nhỏ, bé lớn hơn 2 tuổi và bé nhỏ cũng hơn 1 tuổi. Nhìn khoảnh khắc sang chảnh của người đẹp này trên mạng xã hội mà phát thèm các mẹ ạ, ước gì cũng có chồng đại gia như Diệp Lâm Anh.

hình ảnh

Diệp Lâm Anh có cuộc sống sang chảnh khiến bao người mơ ước.

Mới đây, bà mẹ 2 con này tiếp tục khiến dân tình trầm trồ về độ giàu có của gia đình mình. Theo đó, Diệp Lâm Anh chia sẻ khoảnh khắc đưa con gái cưng đi học. Tuy nhiên, mọi sự chú ý lại đổ dồn vào đồng phục nổi bật của bé Boorin. 

hình ảnh

Bé Boorin là "rich kid" thứ thiệt.

Theo đó, con gái Diệp Lâm Anh theo học tại một ngôi trường quốc tế có tiếng ở Sài Gòn với có học phí cao ngất, thường chỉ dành cho “con nhà giàu". Được biết, đối với trẻ từ 1 đến 2 tuổi, chi phí học cả năm đã lên đến 287.600.000 đồng, khi lên 3-4 tuổi, học phí lên tới 311.000.000 đồng.

Lên giai đoạn tiểu học kéo dài 6 năm, các bé phải trải qua 1 năm học mầm non với học phí 349.700.000 đồng, 5 năm tiếp theo từ lớp 1 đến lớp 5, học phí lên tới gần 460.000.000 đồng/năm.

hình ảnh

Con gái Diệp Lâm Anh được bố mẹ cho em học trường quốc tế với mức học phí gần 300 triệu/năm dù mới 2 tuổi.

Em đi làm cả năm cũng chưa kiếm nổi 200 triệu nên nghe mức học phí dành cho một đứa trẻ 2 tuổi lên đến gần 300 triệu mà toát mồ hôi hột các mẹ ạ. Thôi giờ mình cũng ráng dành dụm để lo cho con cái sau này, nhìn thấy con người ta sung sướng mà phát ham.

hình ảnh

Con gái Diệp Lâm Anh sinh ra đã "ngậm thìa vàng".