Nồi chiên không dầu đã ra đời từ lâu và hầu như ai cũng biết đến nó. Mà có vài lí do vẫn khiến người ta dắn đo là có nên mua hay không. Một trong những lí do đó là chiên đồ ăn bị quá khô. Nhưng sự khác biệt của nồi Kuchen đã mang đến một sự lựa chọn hoàn hảo. Dù đắt hơn 2-3 triệu so với nồi thông thường nhưng cực kì xứng đáng. Tuyệt đối khi chiên không bị khô, bên ngoài giòn tan, bên trong mềm ẩm, giữ trọn chất dinh dưỡng. Mà lại không tốn kém thời gian của chúng ta. Trong thời gian đó bạn có thể làm được những công việc khác cũng chẳng phải đứng canh, trở đều các mặt của thực phẩm. Đối với món nướng, nồi chiên không dầu chỉ mất khoảng 3 phút để máy làm nóng không khí lên mức nhiệt mong muốn và tổng thời gian làm chín thực phẩm chỉ bằng một nửa so với các dạng chiên thông thường. Không ai muốn chiên đồ ăn mà bị bắn dầu vào tay. Chưa kế việc tốn thời gian nấu nướng có khi tốn gần cả tiếng. Vậy thì tại sao mình không sắm chiếc nồi chiên không dầu Kuchen nhỉ. Inbox mình để được tư vấn thêm nha, bên mình đang có giá cực kì ưu đãi nè.