Chào Bé Balo ngọt ngào của ba nha!

Con đến với gia đình mình như tưới mát tâm hồn khô cằn của ba vậy. Ban đầu, gia đình mình thật sự k hạnh phúc như gia đình khác con à. Ba mẹ sống chung 1 nhà nhưng không tìm dc tiếng nói chung, những lần mâu thuẫn cãi vả làm không khí gia đình rất ngột ngạt. Tình cảm của ba mẹ càng nhạt nhòa. Và ba mẹ đã đi đến quyết định xa nhau một thời gian để tĩnh tâm lại. Nhưng ông trời hình như muốn se duyên kết nối ba mẹ lại vậy. Vào ngày cuối năm, mẹ con cảm thấy khó thở, cảm giác cơ thể là lạ, tâm trạng bồn chồn cứ lẩn quẩn trong đầu mẹ. Nghi ngờ mình đang mang thai, nên mẹ con đã đi siêu âm. Và con đang dc hình thành trong bụng mẹ. Mẹ con gọi điên cho ba thông báo mẹ đã mang thai . Ba vui mừng vì sắp lên thiên chức người cha mà cũng âu lo vì hoàn cảnh ba mẹ lúc bấy giờ. Thế là con như cầu nối mang ba mẹ lại gần nhau và cho nhau thêm cơ hội để bắt đầu lại từ đầu. Ba tin con chỉ là một bào thai bé nhỏ nhưng con đã mong muốn đầy đủ có ba có mẹ đúng không nào. Từ ngày đó, ba mẹ mở lòng với nhau nhiều hơn để chuẩn bị chào đón con yêu ra đời. Ba đã chăm sóc cho mẹ rất kĩ, để hành trình mang thai của mẹ suôn sẻ.

Ngày 9/7 mẹ đã sinh ra con trong niềm hân hoan của cả nhà. Giờ bé Balo của ba dc 3 tháng rồi. Đối với ba, con rất đỗi ngọt ngào và dễ thương.

Ba cầu mong con sẽ luôn khỏe mạnh và sống an yên.

hình ảnh
hình ảnh
hình ảnh