TIN TÀI TRỢ.

Hỗ Trợ MIỄN PHÍ tại TP Montreal CANADA

• 0 Lượt chia sẻ
  • 9.39K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Xin chào các anh chị em đang ở Việt Nam , mình xin phép được chia sẽ vài lời . Mình mới qua định cư tại Montreal Canada 8 tháng còn rất mới , không biết gì nhiều .... Mình sẽ sẵn sàng hổ trợ MIỄN PHÍ cho các gia đình chuẩn bị và sắp sang Tp Montreal đinh cư trong thời gian này , mình sẽ đón tại sân bay ( thời gian 1h30 pm -0h ) , cung cấp chổ ở tạm cho gia đình trong thời gian tìm nhà thuê , hướng dẫn xin giấy tờ .....Xin Lưu Ý chỉ hỗ trợ các gia đình KHÔNG CÓ ​người thân và bạn bè giúp đỡ tại Canada , những gia đình thật sự cần liên lạc email. lieutrangvy@gmail.com .viber 514 9727579 . Xin nhắc lại mình hỗ trợ phi lợi nhuận , nên vì lòng tự trọng xin hãy cân nhắc nếu không thuộc diện cần hỗ trợ nói trên . Xin cảm ơn .

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Xin chào các anh chị em đang ở Việt Nam , Tôi xin phép được chia sẽ vài lời . Tôi mới qua định cư tại Montreal Canada gần 1 năm thôi rất mới , không biết gì nhiều .... Nhưng Tôi sẽ sẵn sàng hổ trợ trong khả năng cuả mình có , Tôi sẽ hỗ trợ MIỄN PHÍ cho các gia đình chuẩn bị và sắp sang TP Montreal định cư trong thời gian này , xe tôi sẽ đón gia đình tại sân bay ( thời gian 1h30 pm -0h ) , cung cấp chổ ở tiêu chuẩn cho gia đình ở tạm trong thời gian tìm nhà thuê , hướng dẫn xin giấy tờ .....Xin Lưu Ý chỉ hỗ trợ các gia đình KHÔNG CÓ ​người thân và bạn bè giúp đỡ tại Canada , những gia đình thật sự cần liên lạc email. lieutrangvy@gmail.com .viber 514 9727579 . Xin nhắc lại Tôi hỗ trợ phi lợi nhuận , thiện nguyện , nhằm muốn giúp các gia đình đồng hương Không người thân và bạn bè ở nơi đất khách quê người trong thời gian đầu đặt chân đến . Nên vì lòng tự trọng xin hãy cân nhắc nếu không thuộc diện cần hỗ trợ nói trên . Các anh chị nếu biết những người cần xin hãy chia sẽ Thông tin đến cho mọi người biết , Xin cảm ơn .