Các mẹ ơi! em vừa lập gia đình được 2 tháng và cũng mới có em bé được hơn 1 tháng rồi :D:Embarrassment:

Mình ở cùng bố mẹ chồng, vì gia đình mình không nằm ở mặt đường lớn nên bố mẹ chồng không buôn bán gì cả, giờ mình thấy tiếc quá muốn thử kinh doanh xem thế nào (vì chồng mình không cho lên HN đi làm, bắt ở nhà dưỡng thai do mình đi khám bảo cổ tử cung ngắn sau nàydễ dọa sẩy :-S:-S:-S:(:()

Mình muốn tự làm nên có chút vốn lúc chưa lấy chông giờ mang ra làm liều 1 phen :D:Embarrassment:

Thấy các mẹ trên web hay bảo nên bán hàng online nhưng mình thấy chỗ gần nhà mình có lượng người làm cũng khá mà có cả học sinh cấp 2 nữa nên mình muốn bán tại nhà luôn.

Có mỗi 10 triệu thôi :((:((:(( mà mấy chị bảo bán quần áo, mà mùa này sang đông rồi nhập quần áo mùa đông vài triệu chắc được mấy cái thôi ây :-S:(( chắc chẳng ra cái cửa hàng. Mỹ phẩm thì cũng đắt mà mình chẳng có mối ấy.

Có anh bạn chồng mình bảo mình mở bán mấy cái phụ kiện điện thoại như kiểu mấy anh dán điện thoại dọc đường hay ngoài chợ ở Hn ý, anh ấy bảo vốn ít mà dễ. Không biết có nên không, các mẹ có ý kiến gì giúp mình với, ở nhà chán quá lại không có xiền tiêu 8-|:((

Các mẹ giúp mình đi ạ :((