Mình là Anh, hiện tại mình đang kinh doanh hàng Úc, đặc biệt là các mặt hàng về sức khỏe như thực phẩm chức năng, các sản phẩm cho mẹ và bé, các sản phẩm hàng tiêu dùng của Úc.

Hiện tại mình đang mình đang tìm CTV bán hàng Úc với chính sách rất đơn giản: Mô hình làm việc có thể hiểu đơn giản là mình bán cho các bạn, còn các bạn cộng tác viên làm việc với mình bán lẻ cho khách, lấy hàng order từ Úc. Nhưng các bạn sẽ không bị bắt ép về chỉ tiêu. Mình sẽ chịu trách nhiệm mua hàng, đóng gói và gửi hàng tận tay cho các bạn, hỗ trợ tư vấn sản phẩm và cung cấp các hình ảnh quảng cáo để hỗ trợ các bạn bán hàng, tạo dựng hệ thống hậu cần ở Việt Nam để giúp sản phẩm được giao đến cho khách nhanh và tiện lợi nhất.

** Công việc bán hàng hoàn toàn là do bạn chủ động nên thời gian linh hoạt theo bạn và thu nhập cũng theo khả năng mà bạn bán được. Đây cũng có thể là công việc tay trái giúp bạn kiếm thêm nhiều thu nhập.

Chính vì vậy, mình vẫn luôn muốn tìm thêm các bạn freelancer có đam mê bán hàng, có nhu cầu muốn kiếm thêm thu nhập, có kinh nghiệm hay sở thích hàng ngoại như hàng Úc.

Rất hy vọng có thể nhận được sự quan tâm của các bạn và hợp tác với các bạn lâu dài.

Cách ứng tuyển, nơi làm việc

Mình nhận hợp tác với CTV trên toàn quốc. Công việc hoàn toàn là trực tuyến nên sẽ hoàn toàn là do bạn chủ động nên thời gian linh hoạt theo bạn và thu nhập cũng theo khả năng mà bạn bán được. Đây cũng có thể là công việc tay trái giúp bạn kiếm thêm nhiều thu nhập.

Mình cám ơn ạ, gửi mình chào giá/tin nhắn để cùng trao đổi thêm nhé ạ.