1. Pinterest 

Áp này dùng để tìm hình ảnh và phong cảnh về trang trí rất nhiều chủ đề cho bạn lựa chọn.

1. Wink 

Áp sử dụng để làm sắc nét lại những hình ảnh mờ của bạn, cho ra những bức ảnh đẹp. 

1. Capcut:

Áp này thì là áp ai cũng phải có trên điện thoại rồi, áp tích hợp nhiều tính năng hữu ích cho bạn, dễ sử dụng và tiện lợi, nhưng hơi rối cho bạn nào mới sử dụng lần đầu.

1. Áp 1688 và xingin 

Hai áp này bổ trợ cho nhau, áp 1688 hỗ trợ tìm hình sản phẩm bạn cần bán và copy tên sản phẩm qua áp xingin để tìm video sản phẩm mẫu. Tiện lợi cho những ai bán hàng mà không có thời gian  edit video. 

1. Godownloader:

Áp này giúp các bạn tải video về mà không bị dính logo lun nha, dễ dùng lắm còn khá oki nữa chứ

1. Vita:

Khi bạn đã edit video xong mà muốn chỉnh màu video theo sở thích thì áp này thích hợp và oki nhất đó  

Đó là những áp mà mình muốn chia sẻ đến các bạn, để các bạn có thể tự sản xuất ra những video đẹp thu  hút người xem để dễ lên xu hướng  

Nếu thấy hay và hữu ích thì hãy lưu lại để dành sài và thích nha những bạn nào không biết dùng thì comment hoặc nhắn cho mình mình sẽ hướng dẫn nha. Chúc các bạn thành công。 Mình cảm ơn 

Love You 

By Nguyễn Dung