Với một người phụ nữ có gia đình nhưng mình thì với số tiền ít ỏi mình tiết kiệm được trong quá trình khi còn trẻ làm việc văn phòng thì có vẻ như nó không nhiều để mà làm được một cửa hàng hoành tráng như các chị em khác nếu chấm nhưng mà bản thân mình vẫn mong muốn có thể tạo dựng được sự nghiệp hoặc là có một cái gì đó cho riêng mình. Và bản thân mình không bỏ cuộc mình đã dùng hết những cái số tiền mà Mình hiện có để nhập hàng giống như như tự làm mẫu tự chụp hình tự chỉnh ảnh và tự làm hết tất cả mọi thứ để có thể tiết kiệm nhất có thể. Và và cố gắng có thể kết hợp với những bên và giao hàng hoặc là những cái áp mà bây giờ có thể giúp được cho trẻ em thuận tiện về việc mua sắm hơn thì mình sẽ cố gắng bỏ tiền để đầu tư vào những cái đó thì cũng là một phần giúp cho tên tuổi của mình được và mọi người tìm đến đến đâu chấm Và từ đó mình sẽ tạo dựng dần dần dần dần xây dựng một thương hiệu riêng cho chính mình. Tuy là thời gian đầu khá là khó khăn để có thể đưa được sản phẩm của mình đến với mọi người vẫn chấm nhưng mà mình nghĩ nếu như có ý chí thì sẽ làm được nên kỳ tích thôi.