Xin tự giới thiệu vài nét về mình :

Mình là Minh , sinh năm 1984 , quê ở Quảng Ninh.

Chỗ ở hiện tại : Lê Thanh Nghị - Hai Bà Trưng - Hà Nội.

Mobile : 0989.048.528

Email : @gmail.com">chilamtrai.vn@gmail.com

Mình là người mang tư tưởng của thanh niên thời đại mới. Là người có chí tiến thủ lớn mang trong mình rất nhiều khát vọng và hoài bão lớn. Trong mình luôn tràn đầy lòng nhiệt huyết của tuổi trẻ, muốn đem sức trẻ thanh niên để làm nên những việc lớn góp ích cho xã hội.

Phương chấm sống đối với bản thân : Sống là phải có khát vọng lớn và cống hiến lớn.

Phương châm trong quan hệ xã hội : Đã là bạn là phải sống thật, chơi nhiệt tình và sống hết mình.

Bản thân từ ngày tốt nghiệp đại học ra trường mình đã khát khao để tìm con đường làm giàu. Với tinh thần nhiệt huyết và quyết không ngại gian khổ. Mình đã lăn lộn rất nhiều từ mọi miền tổ quốc, đi rất nhiều nơi và làm rất nhiều nghề để tìm hướng kinh doanh làm giàu.

Đến ngày hôm nay, sau bao năm lăn lộn, mình đã phần nào tìm ra phương pháp làm giàu cho bản thân mình, và tiếp nữa nhờ những năm tháng lăn lộn trải nghiệm cuộc sống đã rèn luyện cho mình một niềm tin , một quan điểm lập trường vững chắc và một ý chí cùng bản lĩnh kiên cường , không ngại bất cứ khó khăn gian khổ nào. Để quyết tâm sẽ làm giàu lớn.

Hiện nay mình vẫn đang tiếp tục khẩn trương cho quá trình hoàn thiện những dự án kinh doanh mang tiềm năng lớn mà mình đang theo đuổi, để chuẩn bị bứt phá.

Hôm nay mình chia sẻ những suy nghĩ cùng các bạn và có 2 mong muốn :

1 - Mình rất muốn có thêm những người bạn đồng hành , có chung chí lớn, quan điểm sống hợp với nhau để cùng xây dựng nên những tình bạn lớn của những người bạn chí cốt thực sự không phân biệt tuổi tác quê hương để cùng nhau nhiệt huyết, chơi chân thànhh và sống hết mình để cùng nhau làm giàu.

Quan điểm của mình : Mình chỉ kết bạn với những người có phẩm chất : Sống phải đạo đức, đặt chữ tâm lên hàng đầu và

không được vì lợi trước mắt mà thay lòng hại bạn bè. Đã xác định là bạn là phải sống thật , chơi phải đẹp và hết mình. Sống cùng sống mà chết cùng chết.

Đồng thời phải là ngưới có chí lớn, có mục đích sống tốt

Mình muốn có thêm những người bạn, để chúng ta cùng chung sức lại với nhau, cùng tư duy, cùng quyết liệt làm để tìm ra những hướng kinh doanh làm giàu. Mình tin rằng nếu những người có chí và bản lĩnh lớn như chúng ta , kết bạn được với nhau thì nhất định dù hiện tại cuộc sống có đang khó khăn, nếu biết đoàn kết chúng ta sẽ tìm ra hướng để thoát khỏi cảnh nghèo khó và hướng tới làm giàu.

2 - Sau khi những người bạn chúng ta gặp được nhau. Mình muốn chúng ta sẽ cùng ngồi để bàn các hướng làm ăn, từ giải quyết các vấn đề kinh tế trước mắt cho đến các định hướng lâu dài.

VD : Hiện nay mình đang có dự định muốn kết hợp với 1 bạn nào đó mở 1 dịch vụ rửa xe máy chuyên nghiệp tại nội thành Hà Nội.

Cách làm của mình sẽ là : Xây dựng một mô hình của hàng rửa xe thật chuyên nghiệp thật PRO. khác biệt và vượt trội so với các của hàng rửa xe thiếu chuyên nghiệp hiện nay. Tiến tới phát triển thành hệ thống khoảng 10 cửa hàng tại nội thành Hà Nội. Mình luôn tự tin với tư duy của nhà kinh doanh chuyên nghiệp thì mình sẽ làm rất tốt.

Trước mắt mình mình dự tính làm 1 cửa hàng. Tổng số vốn đầu tư là 30Triệu ( bao gồm tiền thiết bị khoảng 10Tr và tiền thuê nhà 10TR , 10Tr còn lại là vốn dự phòng). Mình đang có khoảng 15Tr, muốn tìm bạn nữa góp thêm 15Tr để triển khai.

Tuy đây không phải là hướng kinh doanh chính mà chỉ là tạm thời trước mắt để " lấy ngắn nuôi dài " . Với bản thân mình, công việc tạm thời này vừa có thêm thu nhập giải quyết tài chính cơ bản trước mắt đồng thời phục vụ cho quá trình hoàn thiện các dự án lớn. Ngoài ra có thể còn rất nhiều các hướng nhỏ khác mà chúng ta sẽ có sau khi bàn bạc trao đổi.

Trên đây là những suy nghĩ của mình. Nếu bạn nào đang cùng ở hoàn cảnh như mình có mong muốn kết hợp với nhau để cùng vượt khó , hoặc không nhất thiết chúng ta phải làm ăn với nhau mà bạn thấy đồng quan điểm với mình, mình rất mong muốn được kết bạn thân để cùng trao đổi giúp nhau trong công việc và cuộc sống

Nếu bạn có mong muốn như mình. Mình rất sẵn sàng và chờ duyên để có được một tình bạn lớn tương lai.

Trân trọng cảm ơn các bạn đã đọc !

Lưu ý : Các bạn vui lòng không nhắn tin nhé. Mình luôn sẵn lòng nhận mọi cuộc gọi vào mọi lúc.