Từ 15/6/2016, Adpia tặng 50.000VNĐ vào tài khoản cho các affiliate mới đăng ký tham gia hệ thống trong lần đăng nhập đầu tiên.

Điều kiện công nhận:

1. New affiliate phải có web/blog/forum… là thật.

2. New Affiliate login 3 lần trong 7 ngày đầu tiên

3. Các thông tin đăng ký là thật (email, số điện thoại)
Để tham gia hệ thống Adpia, trước tiên các bạn truy cập vào website
TẠI ĐÂY
, sau đó các bạn sẽ thấy giao diện như hình dưới đây
webtretho

Để đăng ký tài khoản các bạn nhấp chuột vào mục LOGIN ở phía trên bên phải màn hình sau đó chọn phần đăng ký ngay.

webtretho

webtretho

Sau khi đăng ký ngay bạn sẽ được chuyển đến một trang mới yêu cầu xác thực các điều khoản sử dụng khi tham gia làm Affiliate trên hệ thống Adpia. Để xác thực các bạn nhấp chuột vào nút “Tôi đồng ý với các điều khoản ở trên” và nhấn tiếp tục.

webtretho

Việc cần làm tiếp theo là bạn phải hoàn thành thông tin tài khoản cá nhân với các thông tin như tên đăng nhập, họ tên, ngày sinh…

webtretho

Quan trọng hơn các bạn cần chú ý là mục “Thông tin trang web” ở dưới. Đối với những bạn Affiliate đã sở hữu website riêng thì các bạn chỉ cần điền đường dẫn trang web của mình vào.
Nhưng đối với những cá nhân chưa có website thì các bạn sẽ điền đường dẫn trang facebook cá nhân
. Với những mục như lĩnh vực hay mô tả, thông tin nhập sẽ tùy ở các bạn.

webtretho

Tiếp theo các bạn nhấn hoàn thành và việc quan trọng còn lại là “vào email đã đăng ký ở trên” xác thực đăng ký tài khoản, và như vậy bạn đã chính thức tham gia hệ thống Affiliate Marketing của Adpia.

Mẹ nào chưa biết cách kiếm tiền trên hệ thống thì để lại thông tin mình tư vấn nhé!@};-@};-