Chào các bạn.

Thời gian vừa qua mình có làm việc cho một cửa hàng thời trang secondhand rất lớn ở nước ngoài, mình thấy khách hàng ở đây mua rất nhiều, vì thời buổi kinh tế khủng hoảng, dân châu Âu nơi đây họ cũng thắt chặt chi tiên hơn, thế nên hang secondhand cao cấp lại trở lên rất mốt ở đây.

Mình cũng đã nảy ra ý định kinh doanh mặt hàng cao cấp này ở ViệtNam, theo cá nhân mình nghĩ thì với chất lượng và kiểu dáng sản phẩm và giá cả như ở đây không chỉ người dân họ mua nhiều mà có thể cả người Vietnam nữa.

Thế nên mình đã mở shop kinh doanh mặt hàng này, hiện tại mình mới mở nên chỉ bán qua mạng và xach tay từng sản phẩm về cho khách hàng, tương lai mình sẽ mở shop tại Việt Nam để tiện giao lưu với khách hàng.

Ý mình muốn hỏi ở đây là theo mọi người thì nghĩ như thế nào về công việc kinh doanh này? Mọi ý kiến của mọi người dù tiêu cực hay tích cực mình luôn đánh giá cao sự góp ý của mọi người, cảm ơn trước, hì hì!

À, để mọi người hình dung tốt hơn mình sẽ gửi đường link có chứa sản phẩm, mọi người ghé thăm và cho mình ý kiến nha. Thanks!

http://www.facebook.com/ov2nd

Nếu không dùng FB các bạn thử vào link này coi qua và đánh giá giúp mình nhé!

www.flickr.com/photos/ov2nd

Cảm ơn mọi người đã đọc bài, chúc vui vẻ!