hình ảnh

👉Tớ là Thanh Hương,sinh ra trong một gia đình thuần nông, bố mẹ đều nghèo.Ngày tớ còn đi học,nỗi lo lớn nhất là tiền đóng học,vì mỗi lần cô nhắc đến những bạn chưa đóng tiền, luôn có mình hiện diện trong đó,khi đó mình quyết tâm phải học để ra trường kiếm nhiều tiền,cho bố mẹ đỡ vật vả
👉Học xong cấp 3,mình đã quyết định không tiếp tục học(dù đỗ cao đẳng),mình đi làm tại một công ty về lĩnh vực du lịch,tại địa phương.Thời gian đầu mình rất đam mê với công việc,vì nó tạo ra cho mình một nguồn thu nhập thật sự rất lớn.Cuộc sống tưởng chừng như êm đẹp,tuy nhiên gắn bó đến năm thứ 15 thì mình mới trăn trở rằng, làm 15 năm cũng chưa thấy có gì,mà mỗi lần có người thân ốm đau mình đều không có mặt, rồi người ông Nội thân yêu đột ngột qua đời.Khi đó mình nghĩ, tiền mình kiếm được, nhưng lại không thể nào cho mình những giá trị mà mình mong muốn
✅ Sức khỏe cho bản thân và gia đình
✅ Thời gian dành cho bản thân và gia đình
✅Thu nhập không có(khi ốm đau,khi nghỉ )
👉 Rồi may mắn cho mình biết đến ngành kinh doanh MLM,và biết đến SIBERI
👉Khi nhìn bảng giá,mình giật mình,và phải thốt lên rằng: trời sao lại có một dòng sản phẩm tuyệt vời,dành cho tất cả mọi người ntn.
👉Mình đã ra quyết định tham gia và trải nghiệm sản phẩm,thì thật là tuyệt vời với những kết quả mà sản phẩm mang lại,bản thân và gia đình ngày càng trẻ khoẻ đẹp.Các vấn đề về sức khỏe ngày càng được cải thiện.
👉 Đến tháng 8/2021 mình quyết định từ bỏ công việc làm công ăn lương,để tập trung lan tỏa giá trị đến với mọi người 
👉Tuy nhiên thời gian đầu khi mình bắt đầu, người thân,bạn bè đều phản đối, nói mình bị lừa và cũng đang đi lừa người khác.Tuy nhiên lúc đó mình hiểu được rằng TPCN là thức ăn của thế kỷ 21,kinh doanh theo mạng là ngày kinh doanh thuận lợi nhất trong lịch sử, với niềm tin sắt đá,và ý chí kiên cường,mình vẫn tiếp tục,dù gặp nhiều khó khăn,cản trở.
👉Sau hơn 1 năm nỗ lực,mình đã tạo ra hệ thống người tiêu dùng,cùng nhau lan tỏa giá trị về SỨC KHỎE,SẮC ĐẸP,TỰ DO, ẤM NO,HẠNH PHÚC đến với mọi người
👉 Hương mong muốn tạo ra cộng đồng 1tr phụ nữ độc lập tài chính, làm chủ về sức khỏe,sắc đẹp.Mà trên hành trình này H không thể thực hiện một mình,H cần những cánh tay nối dài của tất cả các bạn
✅ Nếu bạn là người làm công muốn kiếm thêm thu nhập
✅ Nếu bạn là người làm chủ, không muốn đau đầu về vốn,mặt bằng,nhân viên, pháp lý nữa
✅ Nếu bạn là y,bác sĩ có lòng tốt,mong muốn giúp đỡ mọi người chăm sóc sức khỏe chủ động
✅ Nếu bạn là người đã và đang làm MLM,chưa thành công,mà vẫn đam mê với ngành
✅ Nếu bạn là người học tập phát triển bản thân,mà chưa tìm được môi trường phát huy và toả sáng
    Hãy kết nối với H, để chung tay tạo ra cộng đồng 1tr phụ nữ,trẻ khoẻ đẹp hạnh phúc thịnh vượng 
.      BIẾT ƠN vì các bạn đọc hết bài viết này
       Chúc mọi người ngày mới tràn đầy năng lượng