Mình có tài khoản vài trăm triệu ở một ngân hàng thương mại cổ phần, trước mình hay đi giao dịch ở một phòng giao dịch quen ở quận Hai Bà Trưng . Nhưng vài hôm trước,mình vào một phòng giao dịch nhỏ khác của ngân hàng này ở Cầu Giấy nộp thêm 70 triệu vào tài khoản, mình đi rất sớm lúc mới 7h15 sáng. Lúc này, chỗ ngồi của em giao dịch viên còn trống, một em mặc quần đang ngồi trong một vị trí phía trong (có vẻ như không phải giao dịch viên) thấy mình bước vào,em mặc quần ấy rời ghế tiến lại ngồi ở ghế dành cho giao dịch viên, hỏi "anh cần gì ạ?" .Tôi nói muốn nộp thêm 70 triệu. Em mặc quần ấy bảo "anh cho em xem thẻ" .Tôi đưa thẻ cho em ấy, em ấy cầm thẻ ,bấm cái gì vào bàn phím vi tính cũng chẳng rõ (Ở ghế dành cho giao dịch viên trong phòng giao dịch này có một máy vi tính, màn hình đối diện với khách hàng nên mình không biết em ấy bấm gì).Một lát sau, có một em mặc váy đen bước vào phòng giao dịch (đến lúc này em mặc quần chưa viết gì vào thẻ tiết kiệm của mình và mình cũng chưa đưa tiền cho em mặc quần ấy) Lúc đó, em mặc quần nói :"chị giao dịch đến rồi anh à, anh làm việc với chị ấy nhé". Rồi em mặc quần ấy trả thẻ cho mình và quay lại ghế ngồi trong góc. Em mặc váy mới đến lại ngồi vào ghế giao dịch, mình bảo "anh muốn nạp thêm 70 triệu vào tài khoản". Em mặc váy này bảo mình đưa thẻ tiết kiệm cho em ấy, mình đưa thẻ cho em ấy ,như những lần giao dịch nạp thêm trước, em này ghi chép vào thẻ, bấm vào máy vi tính, nhận tiền của mình. Xem số tiền trên thẻ mình thấy hoàn toàn chính xác