Sau 5 năm làm việc cho liên doanh, em cũng tích luỹ được 200tr, em rất đam mê kinh doanh ngành nội thất và có nhiều kinh nghiệm về ngành này, nên đã đầu từ hết vốn vào 2 trang web thật hót về nội thật nhập khẩu từ Trung Quốc với cả vạn sản phẩm nội thất đẹp, em còn mua sắm các thiết bị văn phòng đầy đủ để giao dịch mua bán online rất nhộn nhịp bó gọn trong căn phòng nhỏ cùng vài nhân viên khác,làm ăn ngày càng phát đạt, giờ em có nhu cầu hợp tác với bác nào đó có cùng sở trường kinh doanh ngành nội thất để mở cửa hàng, đầu vào đầu ra, kinh nghiệm em đều có cả, chỉ thiếu vốn và người quản lý tài chính thôi, bác nào muốn làm chung thì PM với em nhé. Thanh – 0922.427.504. Email: @Yahoo.com">helenthanhdao70@Yahoo.com

Bác nào mà có showroom nội thất sẵn rồi, muốn hợp tác với em hoặc thuê em làm kinh doanh là ngon lành, doanh thu em đem lại mỗi tháng ít cũng vài trăm triệu, còn dự án tiền tỉ thì nhiều vô kể , đơn đặt hang thì nhiều, nhưng suốt ngày bị kẹt vốn, xoay sở làm cho em mệt mỏi nên phải vậy thôi. Có vốn là khoẻ re

Cám ơn bác đã đọc