Thằng bạn tui nó từ nước ngoài về Việt Nam. Hôm trước nó về thấy tui ở nhà nó hỏi

: ở VN mày có tìm hiểu hay tham gia đầu tư gì không?

Tui: .....Lắc đầu, tui có nhưng chỉ tìm hiểu về Forex thôi.

: Vậy ah, vậy sao mà có tiền dư trong tương lại được, mày nghĩ xem mày đi làm sau 5 năm hay 10 năm sau mày dư được bao nhiêu khi mỗi tháng trung bình mày làm chỉ có chưa đến 10 triệu / tháng.

Tui: Vậy ah.

Nó: Vậy cái gì!. Mày nghĩ xem đúng không. Mày không chịu học cách đầu tư hay kinh doanh gì vậy, suất ngày lo đi làm cho người ta không.

Tui: Tao thì tao biết về thị trường ngoài hối forex ah, tao đang tìm hiểu như thế nào để tham gia

: Tốt đó mày, tao tưởng mày không nghĩ hoặt không tìm hiểu cách đầu tư về thị trường tài chính chứ. Nhưng tao nói thiệt mày nè.

Forex là 1 kênh đầu tư khá ok, nhưng mày mất thời gian tìm hiểu và thương xuyên phải theo dõi thị trường. Vốn cũng phải lớn chút không là thôi rồi, ngoài ra mày còn phải học cách phân tích dài hạn......

Tui: Đúng rồi, tao đang tìm hiểu nè.

Nó: Cũng là đầu tư, nhưng nó đơn giản hơn rất nhiều cho mày tham gia, vốn lại ít và có tài khoản demo cho mày thực hành luôn.

Mày nghe về thị trường đầu tư quyền chọn Option Binary chưa

Nó: chắc mày chưa nghe về thị trường Quyền chọn nhị phân đúng không "
Option Binary
" ah ?.

Tui: Chưa nghe.

Nó: Thị trường quyền chọn có nhiều cái hay hơn, đơn giản hơn rất nhiều so với thị trường ngoài hối.

Trên thị trường hoặt động là như nhau

Nhưng Quyền Chọn thì có những ưu điểm mà các thị trường khác không có :

Không có thiết lập dừng lỗ hoặc giới hạn đích

Không phải lo lắng về việc thoát quá sớm

Không ở trong giao dịch quá lâu

Không lãng phí thời gian và nỗ lực - Kinh doanh nhanh chóng và dễ dàng

Không có cuộc gọi ký quỹ - Rũi ro được xác định rõ ràng

Không tính khối lượng giao dịch - Chỉ thiết lập số tiền bạn muốn giao dịch

Không có quyết định kinh doanh khó khăn - Tín hiệu rõ ràng và đơn giản

Vậy đó, theo các mẹ thì nên chọn thị tường đầu tư nào cho phù hợp

Nó còn gửi cho đường link tìm hiểu và tham khảo nữa. Tui gửi cho các Mẹ nhà mình xem tìm hiểu cái nào phù hợp nha để tư vấn cho tôi với nha:

BINARY - OPTION

THỊ TRƯỜNG GIAO DỊCH LỚN NHẤT THẾ GIỚI NGAY TRONG TẦM TAY BẠN