Em khởi nghiệp thất bại 1 lần các chị ạ, em bán đồ lót chủ yếu qua các kênh như shopee tiki … nhưng chật vật nhiều vấn đề lắm, dẫn đến thất bại và ngốn hết hơn 30 triệu. Có thể với nhiều người con số đó bình thường nhưng với em đó là số tiền em dành dụm bao năm để đầu tư đấy ạ. Nhiều người thất bại 1 lần là sợ, nhưng em thì vẫn máu lắm, lúc nào em cũng chỉ nghĩ đến kinh doanh buôn bán gì đó thôi ạ. Tình cờ biết đến BCA Solutions đúng đợt mà đang “ đau lòng tiếc của “. Tìm hiểu về BCA thấy đây là một hệ sinh thái kinh doanh online có vẻ sẽ khởi sắc lâu dài. Em quyết định hợp tác cùng bên này. Và sự lựa chọn là đúng đắn các mẹ ạ. Giờ em đã làm chủ quỹ thời gian, làm chủ túi tiền của mình, sương sương 1 tháng cũng được 1x triệu là easy. Có nhưng tháng cao điểm thì lương x2 lần luôn ạ. Công việc nhẹ nhàng ko hề khó khăn gì, công cụ, sản phẩm và sẵn nền tảng của BCA Solutions hết, mình chỉ bỏ công sức đăng bài bán hàng thôi, kể cả việc nguồn khách cũng có tệp data sẵn đc cung cấp, mình cứ thế khai thác là ok thôi ạ. 

À đợt này em thấy BCA Solutions đang hợp tác với Shark Linh tổ chức series Thang Tiến với mong muốn Inspire Phụ Nữ Khởi Nghiệp đó các chị ạ. Các chị em có thể xem và rút kinh nghiệm cũng như tạo động lực cho người xem lắm chứ bộ. Mà em có đọc được thông tin là 2h chiều ngày 28/4 này Shark Linh có livestream trực tiếp trên Fanpage BCA Solutions để chia sẻ trực tiếp về khởi nghiệp ạ. Chị em nào quan tâm có thể giao lưu và đặt câu hỏi trực tiếp cho chị Linh, cơ hội hiếm có khó tìm đó ha. Chúc các chị em thành công nha!