Dạo gần đây có hot cái trò xem video kiếm tiền, em cũng đang rảnh rỗi nên lên mạng mò mẫm thử xem thế nào. Thấy um sùm hết lên. Nào là 25$/tiếng xem video, em lại nghĩ lừa đảo này nọ chắc rồi, làm gì dễ ăn thế, nhưng mà e cứ theo dõi xem sao vì lúc đó họ bảo 21/09 mới cập nhật.

Xem thông tin 1 thời gian thì mới phát hiện ở Việt Nam chỉ được 10$/ tiếng xem video thôi, mà phải xem free cho nó 10 tiếng đầu tiên, xem cũng vất vả lắm các mẹ ạ, kiếm tiền vốn không dễ xơi mà, video toàn 1 phút, thậm chí 30s 1 video, rồi nó còn lại chạy quảng cáo đủ kiểu nữa, nhưng tính ra cũng yên tâm hơn, chắc không phải lừa đảo. Em nghĩ thế

Đến 21/9 hôm qua cái trang chủ mới bắt đầu cập nhật thông tin, kiếm token (đơn vị tiền tệ của nó) rồi cập nhật hệ thống thanh toán, e cũng mừng mừng, vì nó không lừa đảo, đăng ký cũng chẳng mất gì cả, nên các mẹ cứ yên tâm mà chiến đấu.

1 tuần ngồi nhà bật máy rồi cho video nó chạy, hết giờ thì lại đổi video, đến khi nào đủ thời gian thì thôi vì 1 tuần nó chỉ cho xem tối đa 10 tiếng thôi, các mẹ muốn xem hơn cũng không sao nhưng không được tiền, ngoài ra còn có tìm thành viên bằng cách giới thiệu, rồi cái token ở trên e có nhắc đó đủ 1 số điểm nào đó(cái này các mẹ tự tìm hiểu) thì sẽ được thưởng thêm. Em thì không quan tâm lắm đến thưởng, mỗi tuần có thêm 1 khoản là cũng được rồi.

Các mẹ nào muốn đăng ký thì vào đây đọc rồi làm theo hướng dẫn này. Không mất gì cả, đăng ký cũng dễ

http://vietnamthwglobal.com/tro-giup/huong-dan-dang-ky-lam-thanh-vien-thwglobal/

Vì lúc đầu phải free cho nó 10h liền không công nên các mẹ cũng cố xem hết nhé, ở đây có tổng hợp những link tầm 10 phút, chẳng có dài hơn đâu, kiếm tiền của nó cũng đâu dễ các mẹ ạ.

Được cái chia sẻ video nó lên người khác cũng xem hộ được,cứ đúng id của mình là nó tính.

http://vietnamthwglobal.com/cong-dong-thwglobal/tong-hop-link-xem-video-thwglobal-update-lien-tuc/

Các mẹ rảnh nữa thì chịu khó lên đọc thông tin nó cập nhật, hoặc tham gia nhóm facebook để nghe ngóng thêm, ai muốn kiếm thêm thì mời bạn bè vào, kiếm tiền theo nhóm.

Chúc các mẹ có thêm khoản nhỏ đi chợ.