Các mẹ ơi!

Hiện tại em đang làm nhân viên văn phòng, công việc không nhiều nhưng suốt ngày phải ngồi bên máy tính, nhiều lúc không có việc, ngồi không thấy phí thời gian quá.

Gần đây, khi các báo mạng xôn xao việc có mẹ nào kiếm được 120tr từ trả lời survey online. Em không biết tin này có thật không hay chỉ là đồn thổi nhưng em cũng thử tìm hiểu qua công việc này.

Cũng có nhiều người chỉ và tham khảo qua mạng Internet, hiện nay em tham gia trả lời survey cho trang Awsurveys và mới rút được 75USD (tuy không nhiều nhưng thêm tiền sữa cho cu tí nhà em).

Em post bài này lên để chia sẽ với các mẹ thêm 1 cách kiếm tiền để có thêm thu nhập.

Sau đây là 1 vài thông tin em thu thập được, các mẹ đọc và tham khảo nhé.

ĐỂ KIẾM TIỀN TỪ TRẢ LỜI SURVEYS

Rất đơn giản là bạn chỉ đăng ký một tài khoản kiếm tiền online với AWSurveys khi bạn click vào dòng link dưới:

http://www.AWSurveys.com/HomeMain.cf...=tieumiubungfe

Sau đó click chọn Create A Free Account để đăng kí tài khoản

Bạn điền đầy đủ thông tin vào và nhấn vào ( Create free Account ) thế là xong bước tạo tài khoản

UserName: Tên đăng ký

Password: Mật khẩu

First Name: Họ của bạn

Last Name: Tên của bạn

Email Address: Địa chỉ Email của bạn

Sau đó bạn nhập vào đoạn mã ở dưới và nhấn vào "Create free Account"

Sau khi tạo tài khoản và đăng nhập vào tài khoản thì kéo xuống bên dưới

Các link ở khung phía trên là các link để chúng ta kiếm tiền hãy click vào những link bạn nhé nó xẽ hiện ra 1 của sổ mới.

Bạn nhấn tiếp vào Star Survey Now và làm theo hướng dẫn ở hình bên dưới

Như thế là xong bạn có thể kiếm được từ 4 đến 6 usd cho 1 lần nhận xét như thế và ngoài ra trong 1 tháng nếu nhận xét của bạn có giá trị thì sẽ được thưởng thêm 500 usd.

Xin giới thiệu một chút về trang AWSurveys.com, đây là trang web nằm trong top 10 những trang kiếm tiền trực tuyến lớn nhất hiện nay, được đánh giá 9/10 (tham khảo tại Top Surveys )

Công việc của bạn sẽ vào vai là 1 người giới thiệu Webside và bạn phải cho lời bình về Webside đó để kiếm 4$ cho mỗi 2 lời bình, khi đăng ký bạn được thưởng 6$ cho 2 trang web đầu tiên sau đó bạn làm hết tất cả sẽ được tổng cộng 27$. Mỗi tháng bạn viết được khoảng 5-6 lời bình. Vì vậy số tiền kiếm được 1 tháng là hơn 24$/1 tháng.

Do vậy bạn phải kiếm thêm extra money bằng cách makerting cho trang web ( nói đơn giản là giới thiệu cho bạn mình cùng đăng ký ) và bạn được thưởng 1,25$/một người bạn giới thiệu được (1,25$/1 người , 1 số tiền không nhỏ phải không )

http://www.AWSurveys.com/HomeMain.cf...=tieumiubungfe

Click vào để đăng ký

Sau khi đăng ký và đăng nhập vào tài khoản của bạn, bạn làm theo hướng dẫn :

Welcome Survey -- A $6.00 Website leveluation is Available.> Start Survey Now>Click Here for Website 1 bạn cứ coi 1 đến 2 phút rùi viết khoản 3 câu bằng tiếng Anh (Đừng lo nếu bạn không biết tiếng anh, bạn cứ việc viết vào là It's very good hay là cái gì bạn có thể nghĩ ra )

Sau đó làm tiếp cho cái thứ 2

- Mỗi cái thì tốt nhất bạn đợi đến 5-10p rồi bấm vào hoàn thành. Nếu xong mỗi cái Survey như thế thì bạn kiếm được 4-6 USD.

- Cuối cùng là nhận tiền và chuyển sang Paypal

Click vào Redeem Money và làm theo hướng dẫn của nó là xong .

Đấy, các mẹ đọc qua và tham gia nếu muốn nhé

Còn việc tạo acc ở paypal để rút tiền, em hẹn các mẹ khi khác sẽ hướng dẫn, giờ em phải cho cu tí ăn rồi

Chúc các mẹ thành công.

Last edited by carot_0609; 09