Chào các bạn hiện mình đang kinh doanh thời trang trẻ em online và sau một thời gian mình rút ra được khá nhiều kinh nghiệm và nhận ra được các trở ngại, điểm hạn chế về mua sắm trực tuyến và đặc biệt là mặt hàng thời trang. Nếu các bạn đã và đang kinh doanh online không biết có khi nào các bạn thấy rằng ngoài những vấn đề như hạ tầng thanh toán, dịch vụ giao nhận, chắm sóc hậu mãi... Chưa hoàn thiện làm cho việc KD trực tuyến gặp bất cập thì còn có một vấn đề khá lớn là do suy nghĩ, văn hoá của người mua hàng hiện nay vẫn thích đến các cửa hàng truyền thống để xem (đặc bệt là mặt hàng thời trang). Và chỉ khi nào KH tận tay, tận mắt thấy được bộ quần áo đó và thử cái quần, cái áo và thấy ok nhất lúc đó họ thanh toán mới thật sự hài lòng.

Vậy bạn có khi nào tưởng tượng ra trong tương lai khi một người phụ nữ buổi sáng đi làm và họ online mua một bộ quần áo cho con họ (có thể thanh toán trực tuyến, hoặc chưa vội thanh toán) chiều về chị ấy đến trường đón con và trên đường về nhà chị ấy ghé qua một cửa hàng và cho bé thử bộ quần áo đó. Ok nếu vừa ý sẽ lấy ngay và sau đó thanh toán.

Đấy chính là " mua online nhưng nhận sản phẩm tại cửa hàng"

Hiện nay mình đang phát triển kế hoạch cho mô hình này, và rất cần những người tâm huyết để hợp tác triển khai.

Đừng ngại ngần hãy đặt câu hỏi hoặc góp ý hoặc gửi email ngay cho mình nếu bạn thật sự quan tâm!

Email: nangoc02@gmail.com

Gởi từ ứng dụng Webtretho của nangoc84