Thưa các bác, thưa toàn thể anh em.

Đến hôm nay thực sự em phải đau đớn mà bá cáo với các bác rằng. AZLand lại lừa chúng ta thêm một lần nữa, sẽ chả có cái AZ Thăng Long nào cả, càng không có cái nào là BrightCity.

Lý do ư ? Cả buổi chiều hôm nay em cất công lên tận sở Quy Hoạch Kiến Trúc của Thành Phố Hà Nội để gặp bác Hải hỏi xem cụ thể thế nào và được nghe bác trả lời rằng AZLand sẽ không hoặc chí ít là chưa được cấp phép xây dựng cho đến hết năm 2012. Thê thảm lắm thay, đau đớn lắm thay, em chót đầu tư 6 căn vào đó mất rồi, giờ rút ra làm sao đây.

Còn bao nhiêu sinh linh của đồng bào ta cũng đã nhẹ dạ, cả tin mà bị anh Hoàng lừa thêm một lần nữa. Thật bi ai khốn khổ cho những người đã nghèo lại khó nay gặp chó cắn đường cùng. Thống khổ bi ai thay, kêu trời trời chẳng thấu, nhìn xuống đất thì chẳng thấy anh Ngọc văn Hoàng mà nhìn xuống đất thì bác Diêm Vuơng đã lượn mất tiêu, ai oán, căm hận AZLand đến tận xuơng tủy.

Vậy em viết bài này kêu gọi anh em có ý kiến đòi AZLand trả lời rõ ràng thậm chí phát đơn kiện họ, Nếu ai đồng ý thì đề nghị comment trả lời nhé.

Kính thưa.